[HN] Offline đầu năm 2011 - Mừng Tết âm lịch

Cửa hàng game Nintendo nShop

sonchuaquy

Nấm nhỏ
Bàn gì lâu thế,tập trung làm bữa rượu ốc có phải đơn giản không.Mấy đứa ít tuổi thì cho miễn tửu,bảo là đi SN bạn thế thôi
đúng rồi đó, đơn giản thôi cũng được, anh em giao lưu là chính, mình muốn xem các phụ kiện nintendo của các bạn quá, không biết ai chủ trì nhỉ, trốn đâu rồi

gameboy89

V.I.P Member
Cứ đà này chắc là sang năm (âm lịch) mới off đc =), Tầm cuối tháng có vẻ ổn đấy :myemo0111: !

- Đag nghĩ tết này có nên đi cạo đầu cho mát hok =), dạo này gàu nhìu wa', ngày này cũng phải gội, mệt wa' cơ :)) !

sonchuaquy

Nấm nhỏ
liệu chiều 28 dương anh em có off được ko nhỉ, 29 tui về quê mất rùi :sorry[1]:
địa điểm hẹn: trước cổng siêu thị điện máy Pico Plaza (trên đường Nguyễn Trãi)
giờ giấc: chiều 2h chơi đến khi nào muốn về thì về :D
kế hoạch chơi: ai chủ trì chứ tớ kém vụ này lắm :D

sonchuaquy

Nấm nhỏ
tùy tâm thôi, bởi vì chưa thấy có ai chủ trì pro ở đây đứng ra cả, không biết bác mod Gameboy biến đâu rùi, nếu là tớ thì tớ chỉ dẫn các cậu đi ăn quán chè ngon của thanh xuân thôi, tầm 50k phè phỡn là được rồi :P

lucasDS

Nấm nhỏ
Vụ này dây dưa bàn lâu quá đấy nhá ,bây giờ ai có quán xá nào ngon lành ,giá cả ok thì đưa ra ý kiến đi ,ko ăn được thì kiếm quán uống :D
ko cần phải xác định chủ trì đâu ,xác định được địa điểm thì cứ đến ngày là ta phóng thôi

sonchuaquy

Nấm nhỏ
nếu vậy thì tớ quyết định chủ trì buổi off tất niên cuối năm 2010 (không chủ chi đâu nhé ;)) )
thời gian: chiều mai 2h, ngày 27/1/2010
địa điểm: trước cổng siêu thị điện máy Pico Plaza (nằm trên mặt đường Nguyễn Trãi, gần ngã tư Sở)
tớ sẽ dẫn các cậu đến quán chè ngon nổi tiếng ở chỗ tớ, (gần Bách hóa Thanh Xuân), cốc đắt nhất có 20k thôi mà ăn chắc no luôn cả chiều :D, nên các bạn cứ mang ít nhất 50k là vừa, ngoài ra thích đi đâu nữa thì cứ tùy hứng mà đi, chủ yếu gặp nhau chém gió, khoe hàng là chính mà :)
nếu ngày 27 ai bận thì có thể chuyển sang 28, dây dưa lâu quá lại mất hết hứng, mong ngày mai nhiều người tham gia :D
ai không có phụ kiện nintendo thì cứ đi không phải ngại, còn ai có thì nhớ mang đầy đủ đi để anh em được chiêm ngưỡng, đặc biệt ai có máy ảnh thì nên mang để chụp lại về còn tường thuật cho forum :D
ai đăng kí thì post vô đây và cho tớ xin số ĐT để tiện liên lạc, nếu có việc bận gì đột xuất nên thông báo ngay, tuyệt đối không để chủ trì leo cây :no:

gameboy89

V.I.P Member
Ăn chè để đau họng cả lũ ah 8-x, kiếm quán cafe ngồi chém jo' là đc rùi :)>-, Ae qua Cầu Giấy bên mih hok thiếu cafe :>, ngồi salon, ngồi bệt, thậm chí nằm ngủ trong quán cũng đc :))

- Mà ấn định ngày sát như vậy có lẽ hok khả quan lắm :rolleyes[1]:

lucasDS

Nấm nhỏ
nếu vậy thì tớ quyết định chủ trì buổi off tất niên cuối năm 2010 (không chủ chi đâu nhé ;)) )
thời gian: chiều mai 2h, ngày 27/1/2010
địa điểm: trước cổng siêu thị điện máy Pico Plaza (nằm trên mặt đường Nguyễn Trãi, gần ngã tư Sở)
tớ sẽ dẫn các cậu đến quán chè ngon nổi tiếng ở chỗ tớ, (gần Bách hóa Thanh Xuân), cốc đắt nhất có 20k thôi mà ăn chắc no luôn cả chiều :D, nên các bạn cứ mang ít nhất 50k là vừa, ngoài ra thích đi đâu nữa thì cứ tùy hứng mà đi, chủ yếu gặp nhau chém gió, khoe hàng là chính mà :)
nếu ngày 27 ai bận thì có thể chuyển sang 28, dây dưa lâu quá lại mất hết hứng, mong ngày mai nhiều người tham gia :D
ai không có phụ kiện nintendo thì cứ đi không phải ngại, còn ai có thì nhớ mang đầy đủ đi để anh em được chiêm ngưỡng, đặc biệt ai có máy ảnh thì nên mang để chụp lại về còn tường thuật cho forum :D
ai đăng kí thì post vô đây và cho tớ xin số ĐT để tiện liên lạc, nếu có việc bận gì đột xuất nên thông báo ngay, tuyệt đối không để chủ trì leo cây :no:
Hình như hàng chè đấy tầm chiều tối mới mở cơ mà :-?
với cả kiếm chỗ nào ấm cúng mà ngồi ,tự nhiên rúc vào quán chè lạnh lắm ,đồ uống mỗi đứa cũng tầm đấy mà nó ấm cúng ,tốt nhất chọn quán nào ngồi bệt ý :D

gameboy89

V.I.P Member
Hình như hàng chè đấy tầm chiều tối mới mở cơ mà :-?
với cả kiếm chỗ nào ấm cúng mà ngồi ,tự nhiên rúc vào quán chè lạnh lắm ,đồ uống mỗi đứa cũng tầm đấy mà nó ấm cúng ,tốt nhất chọn quán nào ngồi bệt ý :D
Nằm luôn đc trong quán thì càng tốt
!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN