Dàn trận Luminous Arc

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT

Sản xuất & Phát triển:Atlus ,Marvelous Interective
Ngày phát hành:14/8/2007(E)
Thể loại:RPG

Download:

pass : nintendovn.com

Sau khi tung ra 2 phiên bản "Harvest moon 2" & "Run factory:the fantasy harvest moon" hãng Marvelous Interective lại cho ra 1 game RPG dành cho DS hứa hẹn nhiều hấp dẫn
Luminous Arc với đồ hoạ đẹp màu sắc tươi sáng và cách chơi giống với FFTA,bạn sẽ điều khiển nhân vật bằng stylus ,chế tạo và trang bị vũ khí cho nhân vật với nhưng vật phẩm phong phú,và bạn có thể so tài cùng bạn bè wa wifi

Game với câu truyện mở đầu đầy hấp dẫn:
“1000 năm sau khi trận chiến quyết liệt gần như huỷ diệt hoàn toàn thế giới phù thuỷ .Những tu viện "ánh sáng" ,nơi truyền đạt những điều răn dạy của những vị thánh,nơi cuối cùng còn được sự yên bình.Cho đến khi sự ra đời của "Đứa con của chúa",thức tỉnh sau 1 giấc ngủ dài…"Ngừời được chọn sẽ tiêu diệt thế lực phù thuỷ bóng tối gian ác".
Cùng với sự ra đời của “Đứa con của chúa” thì thế lực phù thuỷ bóng tối cũng bắt đầu xuất hiện trở lại,chúng ngăn cản Chúa đánh thức năng lực tiềm ẩn của “Những đứa trẻ được chọn” với sự ngạo mạn.
Với sự chỉ dẫn của Alph,1 phù thủy chiến binh của tu viện "Ánh sáng", (“Thiên đường của những đứa trẻ”),"Những đứa trẻ được chọn" sẽ bắt đầu nhiệm vụ giải thoát và trả lại sự yên bình cho thế giới phù thủy"

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
tìm hoài mình ko thấy box thảo luận nên post vào đây
ai finish game này rùi cho mình hỏi cái nhiệm vụ catch VI VI làm sao , đánh chết nó cứ game over hoài :(

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
tìm hoài mình ko thấy box thảo luận nên post vào đây
ai finish game này rùi cho mình hỏi cái nhiệm vụ catch VI VI làm sao , đánh chết nó cứ game over hoài :(
Chưa có thì bạn cứ lập topic thảo luận ko sao cả, game cũ mới gì cũng thảo luận dc mà ^^

Lần sau đừng post thảo luận trong rom info nữa nha bạn ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN