Naruto Shippuden + The movie (cập nhật thường xuyên!!) HOT

Cửa hàng game Nintendo nShop

trthths

NDS Member
Xin giới thiệu với các bác series anime Naruto Shippuden , sử dụng bittorent để download. Film sẽ được up hằng ngày vào gần trưa thứ sáu hằng tuần (nhưng có lúc củng dời tới 2-3 tuần). Link đây các bác:
Bittorent:http://www.dattebayo.com/

trthths

NDS Member
Cám ơn anh, làm liền bây giờ. Mấy bác cho hỏi trên bibi nó chiếu Naruto đến ep nào thì ngừng. Nếu dc em sẽ up các tập típ theo

Kawaii

Super Princess Peach
Naruto đúng là 1 shounen điển hình với những phong cách hành động máu lữa , đôi khi pha chế 1 vài tình cảm thơ ngây của tụi nhóc.

hoan hô em đả cho mọi người 1 loạt ep anime kinh điển hú hú.

mong sao topic này ko phải là nơi tranh cãi của fan Naruto VS Sasuke >,<

Kawaii >,<

trthths

NDS Member
Naruto đúng là 1 shounen điển hình với những phong cách hành động máu lữa , đôi khi pha chế 1 vài tình cảm thơ ngây của tụi nhóc.
Hài hước nữa chứ. Nhưng phần này tụi nó lớn rồi ^^.
Vụ Sasuke VS Naruto chắc còn lâu. Vì Sasuke đi với Orochimaru rồi. Ko biết khi nào mới gặp lại ^^

ax, the`ng na`i ko bit ji ah? sasuke kill orochimaru ru`i.......
doc may chap manga moi nhat di, ba me cua naruto la BOSS cua asatsuki do...
con cai thang Tobi cung la Uchiha( ban cua kakashi ngay xua).... chuan bi di KILL naruto

trthths

NDS Member
Sao ko biết, coi manga làm sao hấp dẫn = coi anime. Với lại ViệtNam dịch chưa chắc đúng. Anh từ bên HarryPotter nói hết nội dung giờ đến qua đây. Chán quá. Xin mấy anh mod xóa bài trên giúp em

Unicorn9x

Nấm nhỏ
thoai thoai xì tốp đê!! bác No Body xem roài đừng la làng lên thế anh em xem mất hay!!
post típ đê bác ơi!! em ghiền naruto lắm!!

trthths

NDS Member
Naruto The Movie

Song song với story line.Nhà sản xuất còn "chế" ra thêm vài cái movie ngoài lề cho nó đỡ buồn, mời các bác:

Naruto The Movie 1: Great Action Picture! The Ninja Story of the Snow Princess!!:
Part 1
Part 2
Torrent: Link

Naruto The Movie 2: The Great Clash! The Phantom Ruins in the Depths of the Earth:
Part 1
Part 2
Part 3

Naruto The Movie 3: Mikazuki Island's Animal Panic!:
Part 1
Part 2

trthths

NDS Member
Theo nguồn tin của dattebayo, hôm nay sẽ ko có tập 29-30 của Naruto shippuden, mọi thông tin về Naruto sẽ bị khóa cho đến giữa tháng 10, chính xác là 18/10. Trời ơi :((

trthths

NDS Member
em thì chả thích đọc tiếng Việt nên ko có để ý. ViệtNam có chỗ dịch sai, nhất là mâng ấy:D, bạn tìm giúp mình nhé

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
em thì chả thích đọc tiếng Việt nên ko có để ý. ViệtNam có chỗ dịch sai, nhất là mâng ấy:D, bạn tìm giúp mình nhé
- Nếu có thì cho tớ link đc ko ? nhìu đoạn tớ ko hỉu lắm :em05: tớ kiếm đc mấy tập rồi . Sasuke giết chết Orochimaru rồi ( nhờ Sharingan lợi hại ) bây h kéo theo 1 bầy đàn em mạnh ko kém hokage để tìm Itachi "páo chù" :em16:

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
trời đất, cái đoạn Sasuke kill Oro lâu lắm rồi, có spoil đến đoạn đó cũng không sao đâu, chuẩn bị đến đó rồi :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN