Heroes of Mana- Những anh hùng thời loạn

Cửa hàng game Nintendo nShop

Huydinh83

Siêu Admin

Dung lượng: 64MB
Thể loại: Nhập vai
Download: MediaFire

Phiên bản thứ 2 của seri game "Mana" trên hệ NDS. Những nét vẽ quen thuộc sẽ dễ dàng được nhận ra nếu bạn từng chơi qua Children of Mana . Tuy nhiên , game đi theo thể loại chiến thuật mới chứ không phải action :)

[YOUTUBE]5jeh1YAaapA[/YOUTUBE]

Annieslover

V.I.P Member
chiến thuật kiểu xây dựng ý , nhưng nó có mỗi 1 cái thuyền để triệu hồi quái vật , các nhà thì cũng xây trong thuyền luôn :D

Nói chung là tui thấy thất vọng về game này. Tưởng Turn Base Tactic ai dè là RTS. Chơi chọt cái màn hình thấy thương luôn.
Cái series game về Mana này ngày càng xuống dốc (theo ý tui) cả trên PS2 và cái mới ra trên DS này.

Biết sao bây giờ, nếu ko thay đổi chẳng lẽ cứ rập khuông cái cũ hoài?
Nếu bạn là nhà làm game thì bạn sẽ tạo game này như thế nào để 'lên dốc' đây?

Annieslover

V.I.P Member
Ưh thí cái series Mana này ai cũng kêu xuống dốc mà , tuy nhiên bản này tôi chơi vẫn thấy hay chán :D , chơi kiểu tactic chán bỏ sừ , cái mana này thì có lẽ chơi kiểu Arpg là hay nhất , kết nhất cái legend of mana ngày xưa :D

Em đồng ý 2 tay, em vốn khoái Tactic và RPG, cứ hễ ra game nào là phải xơi ngay game đó. Heroes of mana bọn GS lần này chấm đúng, quả là dở thật. Mấy thằng người vẽ nhìn xấu ko chịu dc, kỉu RTS ji ji đó chơi chán mún chết, xây quái vật thì vừa nhàm vừa ngán. Chơi Luminous Arc với Rune Factory lôi cuốn hơn nhiều. Nhớ lại ngày xưa chơi mana trên GBA mà thấy sướng, giờ thì...:(

tui thấy nó cũng hay đấy chứ có dở như mấy người nói đâu.
Mà bạn nào biết thì bày mình covert với chứ vô chơi ma màn hình đen thui àh.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN