Bắn súng Deer Drive - Săn thú

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Deer Drive

Phát triển/Phát hành: Mastiff
Ngày phát hành: 10/5/2010
Nhóm dump: iND
Thể loại: săn bắn
Dung lượng: 16MB

Description

Tựa game săn bắn đầu tiên xuất hiện trên DS :D

Game khá đơn giản, nhiệm vụ của người chơi chỉ là ngồi một chỗ và bắn các loại thú di chuyển qua lại trên màn hình như hươu, nai, chim, sóc, thỏ... lưu ý đối với hươu chỉ được bắn con đực, không bắn con cái. Thỉnh thoàng sẽ có các loại thú dữ như gấu, heo rừng, sư tử... tấn công bất ngờ, nếu để nó vồ trúng vài lần mất hết máu là thua.

Game có hơn 30 màn chơi với 5 địa điểm đi săn trên thế giới và các loài thú đặc trưng của từng vùng. Mình chỉ mới chơi qua 10 màn thấy có mỗi một cây súng săn duy nhất nhưng có thể nâng cấp thêm nhiều thứ bằng điểm kiếm được khi qua màn.

Đồ họa hơi tối, âm thanh không có gì đáng để nói, hỗ trợ multiplayer 2 người. Nói chung là game đơn giản, dễ chơi, mỗi màn chơi khá ngắn, có thể dùng để giết thời gian được.

Rất thú vị là trên bìa khi rất rõ là Award Winning, không hiểu game này thắng giải thưởng gì nữa ^^

Link Download

pass : nintendovn.com

Screenshot

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
:rolleyes[1]: Mình thấy có vẻ ko gay cấn = cái Cabela's Dangerous Hunts 2011 ... Nhung chơi cũng hay :D
không gây cấn mà chơi cũng thấy hay LOL:em11:

---------- Post added at 04:48 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

mà sao mình dơn bằng link của go2-ars thì đánh pas vào nhưng vẩn chưa unlock được(pass là NintendoVN)

bioibi24

Nấm nhỏ
không gây cấn mà chơi cũng thấy hay LOL:em11:

---------- Post added at 04:48 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

mà sao mình dơn bằng link của go2-ars thì đánh pas vào nhưng vẩn chưa unlock được(pass là NintendoVN)
Bạn bị giống mình đấy , MF đánh pass vào ko unlock được :(( .... Đánh + copy cả nghìn lần rồi :|

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Bạn bị giống mình đấy , MF đánh pass vào ko unlock được :(( .... Đánh + copy cả nghìn lần rồi :|
Mình nghĩ máy 2 bạn một là bị lỗi font, hay bộ gõ có vấn đề.

Link MF mình đã test, gõ pass lẫn Copy/paste điều dc cả.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN