Đi cảnh Duke Nukem: Critical Mass - Chiến Binh Siêu Hạng

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Rom Information
Publisher : ApogeeDeep Silver
Developer : Frontline Studios Apogee
Genre : Action Shooter
Language : English (MULTi5)
Region : EUR
Size : 65Mb (Rar File)
Supplier : EXiMiUS
Realease Date : 05/04/2011

Description
Duke Nukem là dòng game thể loại bắn súng khá nổi tiếng trước đây, gần đây game này tái xuất hiện lại phiên bản mới trên hệ máy DS và PSP, game ra mắt tại Châu Âu vào ngày 05/04/2011.

Cốt truyện game vẫn xoay quanh nhân vật chính là Duke Nukem, anh ta được gửi đến tương lai để tìm hiểu tại sao không thấy sự trở về của đội trinh sát trong tổ chức Earth Defense Force. Duke phát hiện ra kẻ thù mới của mình đang ở trên Trái Đất, đang bắt cóc tất cả phụ nữ trên Trái Đất (dùng cho mục đích gì thì khi play game các bạn sẽ rõ ^^). Duke sẽ phải chiến đấu chống lại kẻ thù và giải cứu những người bị bắt, đồng thời anh ta cũng khám phá nguyên do tại sao Trái Đất bị thôn tính.

Đồ họa trong game thực hiện theo kiểu 3D, âm thanh cũng rất tốt, gameplay thì theo kiểu bắn súng góc nhìn người thứ 3, trong game bạn sẽ phải chiến đấu chống lại nhiều loại quái vật khác nhau.

Download Links

pass : nintendovn.com

Screenshots

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
chào anh dark pearl hơ are you today game này em chưa biết đến nhưng nhìn nó khá hấp dẫn đấy
em rất quý anh dp vì những bài post của anh rất dầy đủ đẹp đẽ link luôn còn giữ được em đoán anh ngủ rất muộn bài post này của anh có lúc 12:57
em góp vui một chut để cho topic này đỡ vắng ý mà :yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]::shake::shake::sorry[1]:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
giờ mới để ý, thức sớm post rom làm gì vậy anh, ngủ nghỉ cho sướng rồi mai hãng post, làm công việc à :-?, game này ko phải là góc nhìn thứ 1 à :-?

chơi ngon trên ak2i nhưng sao mà game dở thế không biết nửa nghe go2-ars trình bày hay lắm :shok[1]:đúng game này lừa tình thiệt;;)

em đồng tình với mới người gameplay đúng là quá dở :sorry[1]::sorry[1]:
:em27::em38::em38::stupid[1]::em25:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
chơi ngon trên ak2i nhưng sao mà game dở thế không biết nửa nghe go2-ars trình bày hay lắm :shok[1]:đ1ung game này lừa tình thiệt;;)
Cái gì vậy, em vô tội, em ko biết gì hết á ;))
Mình chỉ nói nó nổi tiếng từ chục năm trước thôi còn giờ nó thành cái quái gì rồi ai biết được :))

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Topic đã đi qua lố về vấn đề Rom rùi. Các bài ko liên quan sẽ bị del hết.

Các bạn nên tránh nói về gameplay hay bàn luận game trong topic Rom info nhé.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN