[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Mới nhận được hàng của thailong_govap+survfate hôm qua >:).
Đi kèm là băng KH gốc >:)...và emerald german gốc ....
Đằng trước máy...

Đằng sau....Cắm băng rất vừa vặn...

Bên trên...

Và bên dưới...

Độ dày...

So sánh với DSL...

Đọ̣ với Kingdom Hearts...

Chơi thử...Màn hình rất sáng và nét(tuy là máy tớ màn hình trông hơi bẩn).

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Lại sướng tay chụp một lô nữa rồi...:)).Nhân dịp xúc được con SP đen :D.Sẵn khoe luôn tất cả những gì mình có,dân nghèo :(.

Trời ơi thế mà nghèo :sorry[1]: Mình còn chưa có PSP :sorry[1]: (Mà cũng chả cần để làm gì) HIện giờ đang có một cái Wii và DS lite :">
Hồi đó cũng có gameboy nhưng mà bán đi mất rồi >:)
Đây là máy của con bé học chung lớp Anh văn với mình, máy nhìn hơi tơi tả + bẩn tí nhưng mà cái vỏ nó ngộ ngộ nên post lên chơi

Con trai mà xài DS màu hồng :))

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Thèm gì ? :-?
Ps : A bậy quá thì ra máy của bạn tên ấy :)) Cũng chả để ý thấy post bài lên đầu tiên là thấy cái DS màu hồng rồi :em11:

gameboy89

V.I.P Member
Thực ra con trai xài DS hồng khá nhìu đấy, chẳng wa mọi ng` hok bít đó thôi :)), hồi trước mua dư hợn chục cái bút DS vì bị nhầm lẫn cái gói pack của nó, tưởng chỉ 1 cái hóa ra cả lố luôn =).....Hồi đó nghĩ bút đen & trắng sẽ hết trước ai dè lại ế =))
- Bút hồng chạy nhất toàn mấy a, mấy chị đến xúc = hết :em33:

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Gì mà ghiền cái DS màu hồng dữ vậy 8-}
Giời ạ...hok phải là ghiền :-j Chỉ tại thấy con trai mà xài màu hồng thấy hơi...biến thái :-s
Ps : Hic thật ra cái DS của mình cũng là màu hồng chớ giề :em43: Cứ kêu ba mua một cái màu đen cho nó sang sang b-) Thế rồi là đem nguyên xi cái màu hồng về nhà lun :em43: Ổng còn nói là con gái phải xài màu hồng mới đẹp :sorry[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN