Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

mariobeo

Thành viên lâu năm
Hôm nay vừa nhận được NES của a Marus nhưng mới chỉ có thể ngồi ngắm. Bọn bưu điện làm ăn quá láo, mở hộp ra thì cục Adapter vỡ tung tóe. Bực suốt từ trưa đến giờ :|

Hôm nay vừa nhận được NES của a Marus nhưng mới chỉ có thể ngồi ngắm. Bọn bưu điện làm ăn quá láo, mở hộp ra thì cục Adapter vỡ tung tóe. Bực suốt từ trưa đến giờ :|
Trước mình cũng gửi vài món ra hà Nội cũng bị vỡ tan cục biến điện 2 lần như thế củng không hiểu sao lý ra phải vỡ cái máy chứ sao lài toan bể cục biến điện nhỉ lạ thật !

mariobeo

Thành viên lâu năm
Trước mình cũng gửi vài món ra hà Nội cũng bị vỡ tan cục biến điện 2 lần như thế củng không hiểu sao lý ra phải vỡ cái máy chứ sao lài toan bể cục biến điện nhỉ lạ thật !
Lúc vận chuyển nó cứ cầm ném chuyền tay cho nhau như ném tạ thì gì mà ko vỡ ko hỏng hả anh. Vỡ adapter lại may hơn, còn kiếm lại đc cái khác chứ vỡ cái máy thì còn làm ăn gì :))
Trên hộp đựng hàng nó còn đóng dấu Fragile - Hàng dễ vỡ đỏ chót, cuối cùng hàng vẫn cứ vỡ =))

chipbaby911

Nấm nhỏ
Lâu rồi ko thấy ai vào show đồ cổ, hôm nay chip ham zui vậy. Đồ sưu tập cũng còn ít mọi người thông cảm, với các mem khác trong 4rum thì ko là gì cả nhưng với chip đó là tuổi thơ hp bên pkm và những game mình yêu thích nhất ^.^
Show hình:

2 bộ đôi game huyền thoại :">

cho psp ké tí xíu ^.^

Mario

Thành viên lâu năm

Lấy 2 tấm này đem wa topic hình pokemon của mình mà post đi :D edit lại bài này xoá bớt 2 tấm đó đi :D hehe

mariobeo

Thành viên lâu năm
Hiện tại thì chưa có gì đáng giá nên ko trade đc. Có cuộn Pokemon HeartGold là quý nhất nhưng Mario có rồi :))

chipbaby911

Nấm nhỏ
@mario: ok để chip edit lại :shake:
@mariobeo: béo ơi, up cho mọi người xem với đó cũng là thể hiện sự đam mê mà, đâu cần phải nhiều đâu, của chip cũng lèo tèo vài băng thôi :bleh[1]:

Bộ sưu tập Nin của mình đây. Mình mới bắt đầu sưu tập GB được 1 tuần nay thôi, mình chưa biết phân biệt game gốc và game tàu. Các cao thủ có gì hướng dẫn và hỗ trợ tìm game giúp mình với nhé, mình rất thích Mario. Rất rất cám ơn.

Mario

Thành viên lâu năm
triển lãm n 6

Thật may mắn vì ngày hôm nay mình mua được chiếc máy GBA mới 100%. Vào thời buổi này mà chiếc máy cổ này còn mới thật là hiếm có. Nhưng có lẽ vì có duyên dành cho người sưu tầm Gameboy nên mình may mắn gặp được nó và mua về up hình chia sẻ niềm đam mê với các bạn có cùng chung sở thích chiếc máy Gameboy đầy hoài niệm ấu thơ này.

Chia sẻ niềm đam mê. Sẻ chia niềm hạnh phúc.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN