[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

bideptrai1992

Nấm bình thường
:(:em22:

Ay da, mình chỉ muốn góp vui cho show room thôi mà vô tình "hại người không vũ khí" vậy à. Cho mình sorry ha:D:wacko[1]:
@LightGem: À thì có mình thôi, nhưng có người nhà với bạn qua chơi nên mua thêm, với lại mình thích sưu tầm hàng độc, nên mới mua mấy cái controllers đó.

Hic, tình hình là mình đang tìm mua thêm mấy cái limited rồi post lên cho mấy bạn xem, nhưng "làm hại" mem kiểu này không khéo bị anh Bảo ban vì post "nội dung mang tính chất độc hại quá":(:cc_hang[1]::cry[1]::wacko[1]:

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Để nghị cắm bảng: " Cấm trẻ em dưới 18, phụ nữ có thai, người già và người trẻ có tiền sử bệnh tim + những người yêu game nhưng không có khả năng tài chính " :))

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
:))=)) Hahahaha vậy là hóa ra cắm bảng CẤM để THU HÚT thêm người\m/ Mai mốt có thêm game 3DS tớ cũng làm 1 pô cho vui :) ( Nhưng ảnh của tớ không có tính sát thương cao như ảnh của bideptrai1992 đâu :)))

TiểuLong

Nấm nhỏ
*Tỉnh dậy coi của anh bảo* woww ----------------------> *chết tiếp*

P/S : à mà nhân tiện anh nhập Super Mario 3D Land về bán đi anh Bảo,em ủng hộ 2 tay 3 chân lun :))

bideptrai1992

Nấm bình thường
*Tỉnh dậy coi của anh bảo* woww ----------------------> *chết tiếp*

P/S : à mà nhân tiện anh nhập Super Mario 3D Land về bán đi anh Bảo,em ủng hộ 2 tay 3 chân lun :))
Chết gì mà chết hoài za65y bạn=)) À mà sắp tới mình sẽ up thêm một số hình nữa, trong đó có một số loại handheld khá là hiếm. Bạn nhớ đón xem nhá:myemo0102:

buta_buta

Nấm bình thường
Hàng về hôm thứ 6 tuần trước :">. Final Fantasy Type-0 Original Soundtrack First Press Limited Edition :yahoo[1]:. Đẹp muốn xỉu luôn :em33:

Cháu nó vừa về, nóng hổi :x.

Mặt trước là huy hiệu học viện, mặt sau là logo game. Tông đỏ mình thích, chết mất thôi XD.

Góc trái trên là album, DVD đặt trên box, góc trái dưới là hộp OST :x.

Phía trên là album, bên dưới là hộp OST đang mở. ĐẸP QUÁ ĐI THÔI!!!! :cry[1]::cry[1]::cry[1]:

Và đây, nhân vật chính. 1 Album, 3CD và 1DVD, trên 4 đĩa in cờ của 4 quốc gia :yahoo[1]:.

1 tháng lương và nhịn ăn sáng của mình :bleh[1]:. Không phí chút nào! Đáng đồng tiền bát gạo quá, nhạc của Pump of chicken hay thôi rồi, hình ảnh đẹp kinh hoàng :x. Cầm hộp đĩa mà cứ chực chờ đưa tay lên chùi nước miếng :x:x:x.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN