[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

hung9311

Nấm nhỏ
Show thành quả từ khi tốt nghiệp lớp 12 bao nhiêu tiền đỗ vào máy game hết và đây là thành quả sau 3 năm :myemo0111:

Máy:

Rồi đến Băng game, vừa mới đặt cái Mystery Dungeon 3D về là show liền :em12::.

banh_he90

Nấm bình thường
Show thành quả từ khi tốt nghiệp lớp 12 bao nhiêu tiền đỗ vào máy game hết và đây là thành quả sau 3 năm :myemo0111:

Máy:

Rồi đến Băng game, vừa mới đặt cái Mystery Dungeon 3D về là show liền :em12::.

Sao không thấy cuốn MK7 của mình nhỉ?

---------- Post added at 05:59 PM ---------- Previous post was at 05:58 PM ----------

À, thấy rồi! :bleh[1]:

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Thấy anh em show hàng nhiệt tình quá lâu rồi mình ko show nên hôm nay cũng ngứa ngáy ủng hộ chút ít cùng anh em cho vui vẻ nhộn nhịp nhé. Và sau đây chính là màn trình diễn của Pikachu Limited Edition hehe...

Hành trình đầu tiên của em nó chính là chị mình ở Mỹ phải nghỉ nửa ngày làm để đi xếp hàng ở Gamestop mua cho mình với lý do: Gamestop mở cửa lúc 11h.

Hình ảnh em nó còn trên đất nước Mỹ, chị mình là người đầu tiên có bản này tại Gamestop địa phương

Háo hức chờ chị gửi từ Mỹ về VN cho mình, nghe chị thông báo là khoản 2 tuần nữa về tới nên cứ hồi hộp đếm từng ngày, nhưng mới hôm qua đang ngủ trưa bỗng nhiên nghe loáng thoáng dưới nhà ai đó kêu tên mình, đòi CMND của mình. Linh cảm nổi lên, bật dậy bay thẳng xuống nhà! YAY!!! Hàng về sớm quá, chỉ đúng 1 tuần! Holeeee....... Yahooo.......!!!
Nói nhiều quá, tới phần show hàng đây rồi:

Nguyên hộp vàng khè nguyên con luôn hí hí...

Mở hộp ra, trời ơi sao mà đẹp quá vậy

Ngay cả mặt sau cũng đẹp nữa :myemo0125:

Setup và chuẩn bị tranfer máy qua thôi

Pikachu bên Pikachu

Đại gia đình Pikachu hehe

Kết thúc, cảm ơn anh em đã ủng hộ, thank nhìu nhìu vào để sau này mình còn có hứng show tiếp nha :myemo0111:

Bonus 1 số hàng khác chưa show:

Year of Luigi

Year of Luigi ... Cái bộ bài phía dưới Luigi là bài dc tặng của Club Nintendo

Bộ bài trong suốt, in các nhân vật game Mario rất đẹp. Mình thì chắc chắn ko có quánh tiến lên bằng bộ bài này rồi :rolleyes[1]:

Nunchuck vàng do nhanh tay đổi quà từ Club Nintendo. Hàng này rất giới hạn số lượng nên phải nhanh tay lắm mới lụm dc. 1200 coin

Tiếc là hàng ko hộp nên phải lấy đỡ hộp của hệ Kor bỏ vào bảo quản

Game gốc sưu tập của mình

trungkkk

Nấm nhỏ
bản Pikachu đẹp quá:myemo0111::myemo0111:! Cái game toàn các em xinh tươi mặc bikini là game gì vậy bác admin?:myemo0111:

Thiên Yết

Nấm bình thường
Tập trung vào cái máy với game và phụ kiện nào các bác:bleh[1]:, máy quá đẹp lại màu trắng, nhìn thèm khônh chịu nổi:myemo0111:

afdf

Nấm nhỏ
Tập trung vào cái máy với game và phụ kiện nào các bác:bleh[1]:, máy quá đẹp lại màu trắng, nhìn thèm khônh chịu nổi:myemo0111:
Tại con hàng blu-ray của anh Bảo chất quá mà :myemo0111::myemo0111: Bác có hàng họ gì show đi nào :bleh[1]:

BTW , sáng nay định gửi mà ko có số tk , thôi để t2 vậy :(

Mario

Thành viên lâu năm
Đĩa Blue-Ray đó là Janken (đá - giấy - kéo). Lần đầu tiên xuất hiện trên Console là thuộc hệ máy Famicom (NES) trong băng nhái của Đài Loan (210 trò) có tên là Oảnh xì sầm và người Việt Nam gọi là Oẳn Tù Xì (kéo - búa - bao)

afdf

Nấm nhỏ
Đĩa Blue-Ray đó là Janken (đá - giấy - kéo). Lần đầu tiên xuất hiện trên Console là thuộc hệ máy Famicom (NES) trong băng nhái của Đài Loan (210 trò) có tên là Oảnh xì sầm và người Việt Nam gọi là Oẳn Tù Xì (kéo - búa - bao)
oẳn tù tì gì mà thế hả anh :myemo0111::myemo0111::myemo0111:

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Thấy anh em show hàng nhiệt tình quá lâu rồi mình ko show nên hôm nay cũng ngứa ngáy ủng hộ chút ít cùng anh em cho vui vẻ nhộn nhịp nhé. Và sau đây chính là màn trình diễn của Pikachu Limited Edition hehe...

Hành trình đầu tiên của em nó chính là chị mình ở Mỹ phải nghỉ nửa ngày làm để đi xếp hàng ở Gamestop mua cho mình với lý do: Gamestop mở cửa lúc 11h.

Hình ảnh em nó còn trên đất nước Mỹ, chị mình là người đầu tiên có bản này tại Gamestop địa phương

Háo hức chờ chị gửi từ Mỹ về VN cho mình, nghe chị thông báo là khoản 2 tuần nữa về tới nên cứ hồi hộp đếm từng ngày, nhưng mới hôm qua đang ngủ trưa bỗng nhiên nghe loáng thoáng dưới nhà ai đó kêu tên mình, đòi CMND của mình. Linh cảm nổi lên, bật dậy bay thẳng xuống nhà! YAY!!! Hàng về sớm quá, chỉ đúng 1 tuần! Holeeee....... Yahooo.......!!!
Nói nhiều quá, tới phần show hàng đây rồi:

Nguyên hộp vàng khè nguyên con luôn hí hí...

Mở hộp ra, trời ơi sao mà đẹp quá vậy

Ngay cả mặt sau cũng đẹp nữa :myemo0125:

Setup và chuẩn bị tranfer máy qua thôi

Pikachu bên Pikachu

Đại gia đình Pikachu hehe

Kết thúc, cảm ơn anh em đã ủng hộ, thank nhìu nhìu vào để sau này mình còn có hứng show tiếp nha :myemo0111:

Bonus 1 số hàng khác chưa show:

Year of Luigi

Year of Luigi ... Cái bộ bài phía dưới Luigi là bài dc tặng của Club Nintendo

Bộ bài trong suốt, in các nhân vật game Mario rất đẹp. Mình thì chắc chắn ko có quánh tiến lên bằng bộ bài này rồi :rolleyes[1]:

Nunchuck vàng do nhanh tay đổi quà từ Club Nintendo. Hàng này rất giới hạn số lượng nên phải nhanh tay lắm mới lụm dc. 1200 coin

Tiếc là hàng ko hộp nên phải lấy đỡ hộp của hệ Kor bỏ vào bảo quản

Game gốc sưu tập của mình

Thích cái tấm Đại gia đình Pikachu ghê lun....he he he

aliviss

V.I.P Member
Hành trình gian khó khi đặt mua 3DS XL Pikachu Limited

Chủ quan cứ nghĩ bản này bán đại trà trên các store gamestop,toyrus,walmart,............+ với khách quan ông anh US bận việc ngày chủ nhật nên không đi sớm mua giúp mình được sau đó bảo mình là tối về a mua cho nhưng ra các store thì đều " SOLD OUT "hỏi nó còn chỗ nào bán ko thì nó lắc đầu bảo " SOLD OUT EVERYWHERE " mình năn nỉ nhờ tìm giúp vì đã chót nhận order của a e rồi :( ông a us bảo đc rồi sáng mai a call ra các store xem còn hàng ko. Sáng hôm sau ông ý dậy sớm check 1 vòng trên web trước sau đó call ra thì đều sold out hết có store còn vài cái thì nhân viên bảo có hơn chục người xếp hàng chờ mua. Ông ý lại chạy lòng vòng các store thì đều sold out và bọn nó bảo " EVERYONE LOVE IT " nhưng số lượng ko đủ nên ko phải ai cũng mua được, thật sự lúc đó rất nản và nghĩ tới phải hoàn tiền cho a e + mình cũng ko có máy nhưng quyết tâm sở hữu = được em nó nên mình lại đảo qua các site check xem tn thì mặc dù nó ghi instock hay low stock ông a mình bảo đều sold out hết do bọn nó 1 ngày update 1 lần.

Không bỏ cuộc mình check thấy có store walmart ở xa chỗ ông a mình vẫn còn thế là lại năn nỉ ông a lái xe qua đó xem tn thì may nó vẫn cho nhận đặt thanh toán trước nhận hàng sau (vào ngày 2/4) nhưng mỗi người chỉ được 1 cái ko hiểu ông ý nói thế nào lại đc 3 cái, thế cũng đc nhưng mình nghĩ nếu k mua được thêm thì phải cancel 2 bạn order nên mình lại năn nỉ bảo e cần ít nhất là 5 máy a cố tìm giúp em :(( thế là may tn hôm sau lại mua được nốt ở những store xa lắc xa nơ cách hàng chục dặm chỗ ông a mình :(

Chỉ có 7000 cái hệ US được bán ra + số lượng người cần mua rất lớn + nhân viên găm hàng cho bạn bè người thân hay đầu cơ nên quả thực rất may mắn mới có thể mua được hàng

Sau khi nhận xong mình bảo ship về luôn và sau 1 tuần thì hàng về. Thôi thì chúc mừng các bạn đã tin tưởng mình, hãy trân trọng em nó vì chắc ko có cơ hội thứ 2 để sở hữu (trừ khi bỏ ra số tiền lớn vì sắp tới giá sẽ tăng vù vù như những máy limited của Nintendo nói chung và phiên bản Pokemon Limited nói riêng)

Đợt này về 4 máy trả hàng cho a e trước còn của mình vẫn bên US :((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN