Virtua Tennis 4 [NTSC-U]

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT

Phát hành: Sega
Phát triển: Sega
Thể loại: Thể thao - Tennis
Ngày phát hành: 10/05/2011
Dung lượng: 1.7 GB
Phân vùng: NTSC-U

Đây là phiên bản thứ 4 của dòng game mô phỏng đánh Tennis nổi tiếng (và dài hơi) của Sega. Game sẽ hỗ trợ thiết bị hỗ trợ Wii Motion Plus của Wii, đem đến những đường bóng, những cú vụt mạnh mẽ, chuẩn xác.

Trò chơi sẽ có chế độ World Tour, cho phép người chơi đặt mình vào vai trò 1 vận động viên tennis thực thụ. Người chơi sẽ bắt đầu ở con số 0, tham gia thi đấu, đạt được thành công và danh tiếng trong sự nghiệp. Ngoài ra người chơi cũng phải lựa chọn những hướng đi khác nhau trong sự nghiệp của mình. Phần chơi này sẽ khiến cho game có chiều sâu hơn ngoài việc chỉ có thi đấu.

Thông tin từ bạn: Heo siêu tăng trọng

[YOUTUBE]V0PvvAU1Zhg[/YOUTUBE]

Mirrorcreator (Multi host)

http://link-safe.net/folder/b00fb95b-26b2

http://www.mediafire.com/37sy425ps1ura

pass: www.nintendovn.com

Thêm dấu "?" phía sau "/" để tải link

bạn ơi, mình đã download về rồi dùng USBLOADER và mở sau đó vào game đến phần Create a new save file thì bị đứng không biết bị lỗi gì nữa @@

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Bạn burn game với tốc độ bao nhiêu? Tốc độ 2.4x-4x là tốt nhất. Bạn thử load bằng các chương khác thử xem: Neogamme, Gecko,...Hoặc có thể là do bạn chưa update ciso bản mới.

Xin lỗi vì đã post, phản đối sai, tại vì mình tưởng game này là dùng A để Xác Nhận nhưng mà thực ra dùng phím 2 :D Sorry, chủ bài nhé :)

Em đang down, thanks pác ada nhiều
ah pác ada wong cho e hỏi có mẹo gì kiếm link down game wii không vậy
tại bữa mà vào topic này down ko được, mà lại thấy game này hay quá nên lên google kiếm thử mà kiếm chả ra link, link megaupload hay fileserve cả hotfile cũng chả có
mà toàn ra torrent >>> ghét nhất kéo torrent
pác có mẹo gì kiếm thì cho e xin với nha :)

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Thì mình cũng dùng Google mà ra thôi. Bạn vào google gõ từ "Wii iso" là rất nhiều. Lúc đó tha hồ mà tìm. ;)) Nếu trang nào bạn thấy chuyên về game Wii thì đánh dấu lại trong trình duyệt.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN