Hội Mario Kart 4rum-Thảo luận-Kết quả trận đấu-Đăng Kí FC

Cửa hàng game Nintendo nShop

Key_blade

Thành viên lâu năm
Đây là 1 topic chuyên về FC,thảo luận kĩ năng(khi chơi online),đường tắt,vv............Và quan trọng nhất,khi mỗi trận đấu với bạn bè trên 4rum,nhớ để lại kết quả nhé :yahoo[1]:
Secret trong bàn bowser catsle:Có 1 lỗi đi tắt đoạn vòng tròn.
Bàn Delphino Square cũng có:

Đặc biệt:Còn có thể bay qua sông(rất rất khó)
Cách thoát Blue Shell(mai rùa xanh)
[YOUTUBE]bbZQDcoJ0Hk&feature=player_embedded[/YOUTUBE]​

1 số short-cut
[YOUTUBE]iP5gO5xlSow[/YOUTUBE]​

Cách snake(Vô cùng dễ):
[YOUTUBE]VnX4l8UoQUc[/YOUTUBE]​

Cuối cùng là FC:
Key_blade:3353-5483-4634
lyhainam_8b:0132-3256-1880
ducmaster:1291-9670-9304
Kawaii:000348293782
Trọng Tuấn:2236-8819-5502
huy cuong:4770-9371-9911
tikhung02:3267-6371-8676
huudanh2802:5415-2055-3785
DragonKing: 0690-6912-4445

Kết quả trận đấu:
Key_blade vs ducmaster:1-0
Key vs Nam:0-3
Key vs Nam:2-1

Event:Bức tường 40s/1 lap,trong bàn rainbow road và bowser castle

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
uầy bây giờ anh vẫn chơi mario kart à :x:x:x
em cũng vẫn chơi trò này, trò này hay quá chơi không bao giờ chán, nhưng chả thấy ai nhắc đến mấy
em mở hết các cúp và mở cả 36 xe rồi, mới mở có hôm trước à, chỉ chơi hết các cúp là có, mở thêm Waluigi, Daisy, rùa xương với lại R.O.B nữa thích quá :x:x

em có mẹo này không biết có ai biết không, chắc là rồi: ở map Peach Garden, cố gắng ăn item, nếu là tăng tốc thì để dành đến đoạn có cỏ tăng tốc vượt qua đó, các map khác có cỏ cũng vậy, ví dụ Mario Circuit chẳng hạn
đường tắt thì em biết mỗi Delfino Square, ở đoạn đi đường biển có 1 đường tắt đầy bùn trong đó, nếu mang tăng tốc vào thì có thể vượt lên rất nhanh.
còn 1 điều nữa rất quan trọng khi chơi online, đso là không được gập máy lại khi đang chơi :)):))
drift tăng tốc chắc mọi người biết rồi

đó là vốn hiểu biết ít ỏi của em về Mario Kart, mọi người có ý kiến hay đóng góp gì thì xin bảo em ạ

ý...mình ghét trò này lắm....chơi cái trò này làm hư hết nút A....giờ mỗi lần chơi pokemon phải bấm L.......:((:((:((

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
nhưng em ở HN mà chị, sao qua N-Shop đc, tận HCM mà
có anh Key_Blade ở HN đúng không? Có gì thì hẹn nhau đi đâu đó rồi chơi :) có thể anh vận động các mem ở HN đi luôn, cho hoạt động NVN ngoài này sôi nổi lên chút chứ chị Kawaii kêu quá trời kìa. Em thì em không làm đc

hieu

Nấm nhỏ
ôi 1 thời còn DS mình cày nát trò này, trước forum cũng có 1 giải đấu và boyson đã lật ngược tỉ số 3-2 sau khi bị dẫn trước 2-0 8-x
nhớ trận chung kết đó
Yoshi VS ROB

SkydragonZX

Nấm nhỏ
sau khj mò mẫm cái wi fi với ông key blade cả buổi chiều thì minh mới phát hiện,cái wireless của dslite có vấn đề
mà theo mội người xe nào tốt nhất nhỉ,nếu là mình thì mình chỉ thích chiếc giống xe trong phim car của luigi thôi:em19:

Key_blade

Thành viên lâu năm
sau khj mò mẫm cái wi fi với ông key blade cả buổi chiều thì minh mới phát hiện,cái wireless của dslite có vấn đề
mà theo mội người xe nào tốt nhất nhỉ,nếu là mình thì mình chỉ thích chiếc giống xe trong phim car của luigi thôi:em19:
Cứ egg1 hoặc dry boomber(xe này có 1 số bug có thể tránh đc mai rùa xanh nước biển,hướng dẫn trên #1)

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
Em chỉ thích đúng xe Royale của Peach và Poltergust của Luigi thôi, Royale thì full Drift luôn có thể cua rất hay và còn Drift tăng tốc nữa, liên tục luôn ý, chỉ tội nút R của em hỏng nên giờ hông chơi Peach nữa
Poltergust thì speed, accelerate với handling đều khá cao nên em rất thích

Key_blade

Thành viên lâu năm
- Bit mà hổng thèm chỉ đâu :( tự mò đi :myemo0138: hjhj

- Sao hok ai cập nhập FC thế nhỉ ?
Đây cập nhật này,đã có ai đưa FC đâu mà cập nhật :(

Banner đây:Đang photoshop
Ảnh gốc:
Ảnh đã photoshop:
Trước kia:
Ver 2(Fixxed):
Ai làm đc đẹp hơn thì up lên nhé :D

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
Ai chỉ tớ cách Drift với, lần đầu chơi....:sorry[1]:
Á có một người lần đầu chơi MK à
À drift là cái chiêu mà mình dùng để qua những đoạn cua rất là hiệu quả, hoặc có thể dùng để tăng tốc cũng đc. Khi đến đoạn cua chị ấn nút R+hướng mình muốn đi, xe sẽ trượt và cua theo hướng đó, cái này có thể giúp mình khi vào cua ít bị giảm tốc đọ, không cần phanh thậm chí có thể tăng tốc vượt lên.

Tăng tốc thì chị ấn sang phải sang trái vài lần trong lúc đang drift, điều chỉnh như thế cho đến khi ở dưới bánh xe xuất hiện cái tia xanh biển =>vàng thì chị bỏ nút R ra là tăng tốc đc. Nhưng cũng hơi khó lắm, tóm lại thì chị phải chơi thử thật, rồi chơi nhiều là quen ý mà
Chơi vui vẻ nha chị:rolleyes[1]:

SkydragonZX

Nấm nhỏ
chia sẽ: cái tầng desert hill nếu có đồ tăng tốc ta có thể vượt qua những cồn cát một cách nhanh chóng và dễ dàng:x,hôm qua chơi lại tầng đó mới chú ý
thù nhất tầng rainbow,lúc trc đua onlune toàn té giếng hoài à

---------- Post added at 02:05 PM ---------- Previous post was at 01:52 PM ----------

đây là cái banner mình và key mới làm,có peach theo yêu câu của chị kawaii đấy nhé

nhìn hình khá là ảo:D

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
em đang đi kiếm Wifi ngoài đường đây, trời ơi khổ thiệt đấy, nắng thế này......sao gần nhà em lại không có chớ
nhưng mà em muốn đua với chị Kawaii với mấy anh ở đây cơ huhu ở nhà buồn chết
à cái banner đẹp đó anh ạ, nhưng em thấy hơi khó nhìn một chút à. Sao không làm 1 cái banner có tất cả 12 tay đua trong đó, em nghĩ sẽ đẹp hơn.

À anh Key_Blade để cái link trang này vào chữ ký đi, để mọi người khi thấy post của anh biết đường vô đây, nếu mọi người vào đông hơn thì tốt, chứ em thấy loanh quanh có mỗi 4 người thế này hơi buồn

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN