Hội Mario Kart 4rum-Thảo luận-Kết quả trận đấu-Đăng Kí FC

Cửa hàng game Nintendo nShop

Key_blade

Thành viên lâu năm
Phần bạn bẹ nó có 2 cái 1 chùm khóa ko và 1 cái khóa có cái móc thì chọn cái nào . Vào luôn đê key
chọn mở khóa ấy
Oke men(nhưng phải có 4 người thì phải :()

---------- Post added at 08:47 AM ---------- Previous post was at 08:24 AM ----------

Yo bác đục,đâu rồi,sao out vậy
Kết quả:
Key_blade vs ducmaster:1-0

sorry bác Key :D đang chơi djss mạng chiều lên báo thù

Cái kĩ năng mà mới bắt đầu 3 2 1 trận ấy , phóng vù lên là sao nhỉ . trước chơi đua xe mario trên GBA làm đc giờ chuyển qua cái này ... :D

Key_blade

Thành viên lâu năm
- Chủ topic làm ăn chậm chạp, làm việc không thống nhất gì hết, tối qua ngồi đợi từ 8h đến 8h30. Vào pm yh thì out nick. Bây giờ giận rồi, bye bye hội Mario Kart, không thèm tham gia nữa.
:((,Kawaii ẩn nick nên khó tìm lém,với lại bị chiếm máy tính nữa(nhà có mỗi 1 cáii máy) nên ko chat đc,sr sr :sorry[1]:,đừng giận nữa mà :(((vậy là chúng ta bị mất đi 1 nhân tài :()

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
uầy anh Key làm chị Kawaii giận rồi kìa, chán ông anh quá

ông anh lựa lời mà xin lỗi chị ý đi, nhưng cũng phải có tí lễ phép lịch sự tí chứ, chứ em nói thật thế này không ổn:

:((,Kawaii ẩn nick nên khó tìm lém,với lại bị chiếm máy tính nữa(nhà có mỗi 1 cáii máy) nên ko chat đc,sr sr :sorry[1]:,đừng giận nữa mà :(((vậy là chúng ta bị mất đi 1 nhân tài :()
bộ ông anh muốn chị ý đi thiệt hả, em thì không đâu, không chịu đâu :((:((

Key_blade nói:
Sr sr,đừng giận nữa mà....
trời ơi cái này em thấy như đang nói với bạn cùng tuổi mình ý

ông anh nói thế nào cho chị ý về đi chứ em không biết đâu, em còn chưa đua trận nào với chị ý mà, cả mọi người ở đây, thống nhất là sáng thứ 7 chơi rồi

mà sao ông anh cũng ít khi lên Yahoo thế, em chả bao giờ thấy cả, thế này liên lạc khó quá

ôi chị Kawaii ơi, chị đi thì còn gì là hội Mario Kart nữa, bình thường các chị em vẫn nói chuyện vui vẻ mà, em nghĩ anh Key lỡ hẹn đua thế có lẽ nhiều lý do, như là trở ngại về khoảng cách giữa chúng ta, cách nhau gần 2000 km thế liên lạc cũng khó mà chẳng gặp nhau được, còn việc anh Key không lên đấu thì em không biết lý do có đúng không, nhưng mà chỉ là chút sơ suất trong thông tin liên lạc thôi mà chị, vì vậy chị đừng giận anh Key mà bỏ cả bọn em đi, xin chị đấy. Em sẽ uýnh anh Key một trận :em40:, chị bỏ qua đi chị, dù sao cũng là lần đầu tiên mà, làm ơn đấy

Anh Key lần sau em nghĩ là nếu đã hẹn rồi, thì không cần phải biết yahoo hay là nhắn tin diễn đàn nữa, cứ tế mà search friend như đúng hẹn, đúng giờ thì thể nào chả gặp nhau, ai không lên đúng giờ đó thì là lỗi của người ấy thôi

à mà bây giờ trên mạng nhiều người hack lắm đấy, nào là chưa vào đua đã rùa xanh, sấm sét bắn tứ tung, nào là tăng tốc liên tục, rồi thì......blah......cẩn thận nhào zô mấy tên đó

Key_blade

Thành viên lâu năm

ông anh lựa lời mà xin lỗi chị ý đi, nhưng cũng phải có tí lễ phép lịch sự tí chứ, chứ em nói thật thế này không ổn:
'+_+ Tất nhiên là ko muốn chị kawaii đi rồi,vì cũng muốn tỉ thí với người đua giỏi nhất 4rum chứ,mong sao kawaii hiểu cho và trở lại với hội mario :(.

SkydragonZX

Nấm nhỏ

trời ơi cái này em thấy như đang nói với bạn cùng tuổi mình ý

ông anh nói thế nào cho chị ý về đi chứ em không biết đâu, em còn chưa đua trận nào với chị ý mà, cả mọi người ở đây, thống nhất là sáng thứ 7 chơi rồi

mà sao ông anh cũng ít khi lên Yahoo thế, em chả bao giờ thấy cả, thế này liên lạc khó quá

ôi chị Kawaii ơi, chị đi thì còn gì là hội Mario Kart nữa, bình thường các chị em vẫn nói chuyện vui vẻ mà, em nghĩ anh Key lỡ hẹn đua thế có lẽ nhiều lý do, như là trở ngại về khoảng cách giữa chúng ta, cách nhau gần 2000 km thế liên lạc cũng khó mà chẳng gặp nhau được, còn việc anh Key không lên đấu thì em không biết lý do có đúng không, nhưng mà chỉ là chút sơ suất trong thông tin liên lạc thôi mà chị, vì vậy chị đừng giận anh Key mà bỏ cả bọn em đi, xin chị đấy. Em sẽ uýnh anh Key một trận :em40:, chị bỏ qua đi chị, dù sao cũng là lần đầu tiên mà, làm ơn đấy

Anh Key lần sau em nghĩ là nếu đã hẹn rồi, thì không cần phải biết yahoo hay là nhắn tin diễn đàn nữa, cứ tế mà search friend như đúng hẹn, đúng giờ thì thể nào chả gặp nhau, ai không lên đúng giờ đó thì là lỗi của người ấy thôi

à mà bây giờ trên mạng nhiều người hack lắm đấy, nào là chưa vào đua đã rùa xanh, sấm sét bắn tứ tung, nào là tăng tốc liên tục, rồi thì......blah......cẩn thận nhào zô mấy tên đó
đánh người chạy đi chứ không ai đánh người chạy lại , bác key cũng đã biết lỗi rồi,mong k và nam tha cho hắn đi,lần đầu em ấy lỡ dại,dù sao hắn với mình vẫn chỉ là hai thằng nhóc 13 t mà thôi:missyou:
p/s: hcm và hà nội hình như mới cách nhau hơi 1500 km hà,đào đâu ra gần 2000 vậy

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
uầy anh Key mời chị Kawaii về đi, chưa gì đã nói hội ta mất nhân tài rồi, hâm hâm
ai bảo anh hôm qua bắt chị ý phải đợi cơ, thôi gọi chị ý đi

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
thế hử :( em cũng không rõ

Anh ghi FC của anh lên đây đi, có gì mai khoảng 9h trở đi là ra đua nhá, anh Key ơi thỏa thuận giờ chơi rồi nhá, cố mà lên

mà đề nghị anh Key ghi lại ngay FC của chị Kawaii vô đi, chưa gì đa xóa đi rồi ông anh nghĩ gì thế, kể cả có chuyện gì xảy ra thì em nghĩ không nên làm thế chứ

Key_blade

Thành viên lâu năm
uầy anh Key mời chị Kawaii về đi, chưa gì đã nói hội ta mất nhân tài rồi, hâm hâm
ai bảo anh hôm qua bắt chị ý phải đợi cơ, thôi gọi chị ý đi
Đang viết thư mời đây ;)),(Hội ta mất nhân tài là buổi sáng,tối thì khác
Ở đây lúc nào cũng đón nhận chị Kawaii bất kì lúc nào K muốn quay lại mà :D
Edit:Đã gửi lời mời,hi vọng Công Chúa Peach ko từ chối :D

manhsoi

Nấm nhỏ
mình cũng muốn tham gia nhưng mà sao không kết nối được wifi nhỉ . Mình chơi game 3DS online ầm ầm mà chơi mario kart mà nó không seach được wifi nhỉ ?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN