Minna No Rhythm Tengoku [NTSC-J]

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Game Information
Developer : Nintendo, TNX
Publisher : Nintendo
Genre : Music
Language : Japanese
Size : 792Mb
Format : ISO
Supplier : JPMORGAN
Realease Date : 21/07/2011
Official Website : http://www.nintendo.co.jp/wii/somj/index.html

Description
"Minna No Rhythm Tengoku" hay còn biết đến với tên tiếng Anh là "Everyone's Rhythm Heaven" hay "Rhythm Paradise" ở châu Âu. Đây là game thuộc thể loại âm nhạc do hãng Nintendo và TNX phát triển dành cho hệ máy Wii, game phát hành tại Nhật vào ngày 21/07/2011, phiên bản tiếng Anh cho thị trường Bắc Mỹ sẽ được phát hành vào cuối năm nay.

Gameplay không giống phiên bản trên DS, trên Wii chỉ sử dụng phím bấm của Remote để chơi. Có lẽ nếu dùng tính năng Motion của Remote thì mức độ khó của game sẽ khá cao. Tuy nhiên, với số lượng mini-game phong phú, hơn 50 game đủ thể loại khác nhau cho bạn tha hồ thể hiện khả năng âm nhạc của mình. Và ngoài ra game còn có tính năng chơi Multiplayer, thích hợp để bạn chơi cùng bạn bè, gia đình.

Screenshots / Trailer

[YOUTUBE]5vsfD4lYRfs[/YOUTUBE]

Download Links

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
thankyou dark_pearl , đợi game này mãi giờ mới ra , mà thấy trên DS thú vị hơn trên wii 1 tí

nhoc_way

Nấm nhỏ
Thanks, game hay nhưng sao mình burn ra đĩa Kachi, tốc độ 4x mà máy Wii lại không đọc được đĩa, cái Disc Channel có dấu ?

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Thanks, game hay nhưng sao mình burn ra đĩa Kachi, tốc độ 4x mà máy Wii lại không đọc được đĩa, cái Disc Channel có dấu ?
Bạn dùng loader như Neogama đi, nhớ chỉnh language Boot trong Neogama là Japanese. Ko thì khi vào game sẽ không thể thấy được text.

Đang chơi...*RAGE* trò này cái cây 1st chơi dễ,qua cây 2 gặp cái đồng hồ khỉ,chơi chả đc,nhịp bị loạn lên cả RAGH!!!!!!!!

nhoc_way

Nấm nhỏ
Có bạn nào tốt bụng không ghi giùm mình đĩa này với, tốn hết 3 dvd gòi mà vẫn ko chơi được, cứ báo can't read, hay là shop Nintendo của mình có game này không, mình ra mua đĩa cho tiện. Thanks

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Có bạn nào tốt bụng không ghi giùm mình đĩa này với, tốn hết 3 dvd gòi mà vẫn ko chơi được, cứ báo can't read, hay là shop Nintendo của mình có game này không, mình ra mua đĩa cho tiện. Thanks
Máy bạn giống như kén disk vậy, mình vừa mang disk game này ra shop play hôm nay đâu có sao.

Mình cũng đã play ở nhà bình thường hết. Bạn nêu rõ lỗi Error gì? rùi máy bạn fw mấy, hệ máy?

mariobeo

Thành viên lâu năm
Trò khỉ đập tay nhìn ngộ phết, mấy con khỉ nhìn cũng đáng yêu nữa :x Mà chả hiểu sao 3 phần Rhythm Tengoku toàn khỉ là khỉ :))

nhoc_way

Nấm nhỏ
Máy bạn giống như kén disk vậy, mình vừa mang disk game này ra shop play hôm nay đâu có sao.

Mình cũng đã play ở nhà bình thường hết. Bạn nêu rõ lỗi Error gì? rùi máy bạn fw mấy, hệ máy?
Lúc load ở Neogamma r9 beta 50 thì hiện như thế này DVD Err(05053100), Disc ID rùi sau đó hiện chữ Disc Initialized.
Máy mình fw 4.0U, hệ máy Korea.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Lúc load ở Neogamma r9 beta 50 thì hiện như thế này DVD Err(05053100), Disc ID rùi sau đó hiện chữ Disc Initialized.
Máy mình fw 4.0U, hệ máy Korea.
Máy bán kén disk rùi, dòng Korea là chúa kén disk.

Bạn có thể ra shop mua disk về test thử, hoặc tìm loại DVD trắng hiệu khác với loại mà bạn đang dùng về burn thử lại.

nhoc_way

Nấm nhỏ
Máy bán kén disk rùi, dòng Korea là chúa kén disk.

Bạn có thể ra shop mua disk về test thử, hoặc tìm loại DVD trắng hiệu khác với loại mà bạn đang dùng về burn thử lại.
Để có gì chủ nhật đi học gần shop rồi ghé mua luôn. Thanks dark_pearl. Hi vọng là chơi được, đây cũng là dòng game mình được chơi lần đầu tiên khi chạm vào em DS, bởi vậy có nhiều kỉ niệm. Hehe

nhoc_way

Nấm nhỏ
Ax ax, shop đâu có đĩa này đâu, mới lên hôm nay, chán quá, có bác nào tốt bụng không, burn giùm mình với, ghiền trò này mà không được chơi, chán quá!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN