Party The Smurfs

Cửa hàng game Nintendo nShop

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm

Info
Phát triển: Ubisoft
Phát hành: Ubisoft
Thể loại: Adventure
Nhóm dump: SUXXORS
Rom size: 256Mbit tương đương 32Mb file DS
ESRB: Everyone
Ngày phát hành: 19/7/2011 in US

Preview
The Smurfs là game được phát triển và phát hành bởi Ubisoft trên 2 hệ máy của Nintendo là Wii và DS vào ngày 19/7/2011 tại thị trường Châu Mỹ.

The Smurfs hay còn hay gọi là Xì Trum theo tên tiếng Việt là game được làm theo bộ phim cùng tên được trình chiếu ở rạp. Cốt truyện của The Smurfs kể về cuộc sống của một chủng tốc tí hon có da màu xanh biển, họ đội mũ, họ có đuôi và họ có tuổi thọ rất lâu, họ sống ở một nơi mà con người chúng ta ít biết đến. Trong game, bạn sẽ chơi các mini-game như như trang trí bánh, ăn mặc với bạn Smurfette, tham gia giàn giao hưởng Smurf v.v.

Game tuy ăn theo phim nhưng game cũng có thể giúp bạn giảm căng thẳng sau những giờ làm việc mệt nhọc. Have fun với game.

Link

pass : nintendovn.com

Screenshot

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
chắc dành cho mấy đứa em chơi thôi, game ăn theo phim thì ko trông mong gì hơn :b-d[1]:
trailer của Wii nhìn còn ngán huống gì cho DS:em19:

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
chắc dành cho mấy đứa em chơi thôi, game ăn theo phim thì ko trông mong gì hơn :b-d[1]:
trailer của Wii nhìn còn ngán huống gì cho DS:em19:
Cũng ko phải dành cho trẻ con mà cho mọi người, game có thể giúp chúng ta giảm stress. Còn bản Wii nhảy thế mà bạn nói ko hay thì mình chịu, tuy mình ko có Wii nhưng thể loại này với Wii là khá hay.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN