Drawn to life

Cửa hàng game Nintendo nShop

Annieslover

V.I.P Member

Phát triển : 5TH Cell
Sản xuất : THQ
Thể loại : Phiêu lưu

D2L đưa người chơi phưu lưu vào một thế giới cổ tích đầy màu sắc , nơi bạn là một người anh hùng gánh trách nhiệm "nghìn cân" giải cứu một mảnh đất bị nguyền rủa bởi bọn phù thủy . Tuy nhiên sẽ chẳng có gì khó khăn khi bạn sở hữu một cây bút thấn , có thể làm mưa làm gió , gây bao khó khăn cho đối phương . Hãy thử xem , game chắc chắn sẽ đem lại cho bạn những phút giây thư giãn nhất .

Link Download: MediaFire

fly_us

Nấm bình thường
Giống Lost Magic không ta... tiếc là DS đã đi theo vợ mấy ngày nữa mới về nên chưa test được, thích game dạng như Lost Magic nhất...

Mà Phưu lưu là gì dzạ :P

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
có lẽ giống Kirby-Carvan Curse hay Power Paint hơn :)), màu sắc đẹp, gameplay trong sáng...

Lâu rồi mới lại có game dùng màn hình cảm ứng nhiều :(

Annieslover

V.I.P Member
không phải, thứ nhất là bạn kô tô màu , thứ 2 là mỗi lần ăn đòn nó bị tróc lớp vẽ ra , gần chết thành trần chuồng :))

sao down về , giải nén xong xuôi rồi bỏ vào R4 , cũng hiện ra dòng tạo save rồi vào game , nó chỉ hiện ra cái cảnh nền kèm dòng chữ " can not read data .... " , yêu cầu turn off và re insert cái thẻ . tui thử mấy lần lần nào nó cũng vậy , hok chơi dc

down ở g master , rồi down ở trang Romulation (hay '1 rom 'hok nhớ nửa ) nó cũng bị vậy

có ai bị giống tui ko ? làm sao giải quyết đây ?? game nì hay wá mà hok chơi dc :(
thanks nhìu

mod xoa bai nay gium nhe , tai tui chua update firm , hi

trò này chơi kiểu gì ý , nó có nhấn mạnh vào vẽ đâu , rốt cục vẽ chỉ cho đẹp , còn vẫn là bấm nút bình thương :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN