Driver San Francisco [PAL] & [NTSC-U]

Cửa hàng game Nintendo nShop

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Driver San Francisco(PAL)

Phát triển: Ubisoft Reflections
Pphát hành: Ubisoft
Thể loại: Sandbox - Action - Racing
Ngày phát hành: 02/09/2011(EU) - 06/09/2011(US)
Phân vùng: PAL
Ngôn ngữ: Multi9
Dung lượng: 3.79GB
Uploader: Bobha
http://www.wiiso.com/showthread.php?202162-MULTI-MEGAUPLOAD-Driver-San-Francisco-PAL-WII-ABSTRAKT

Driver: San Francisco là tựa game thuộc thể loại đua xe pha lẫn yếu tố hành động theo phong cách sandbox, game được giới thiệu lần đầu tiên tại kỳ hội chợ E3 2010. Game do studio: Ubisoft Reflections phát triển và được phát hành bởi Ubisoft cho các hệ máy: PC, Wii, PS3, Xbox360 vào ngày 2/9/2011 tại Châu Âu. Phiên bản dành cho thị trường Bắc Mỹ được ấn định vào ngày 06/09/2011.

Driver: San Francisco được xem như phần tiếp theo của Driv3r. Vài tháng sau khi tẩu thoát từ Istanbul, Tanner và Jericho tiến đến San Francisco; tại đây họ tiếp tục bị cuốn vào những cuộc rượt đuổi sống còn trong sự truy bắt của cảnh sát thành phố....

[YOUTUBE]FJBlxBuSWto[/YOUTUBE]

tienx88

Nấm nhỏ
hệ PAL à , không có NTSC nhỉ , phải vào wiiso thôi vậy , chú pal nhìn màu nó cứ mờ mờ kiểu gì ý

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Không thèm đọc thông tin. Hôm này là ngày mấy mà đòi NTSC hả bạn? Phong cách đồ họa của game nó thế chứ chẳng có chuyện hệ nào mờ hơn hệ nào cả. Sáng giờ spam toàn forum vui quá hả? Mình mà còn thấy những bài post có nội dung sáo rộng thế này thì đừng khóc nhé. Một người buôn bán như bạn mà mất đi cái nick chắc phiền phức lắm nhỉ?

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
:em21: thấy cái game này, nhớ lại lúc còn test bản mobile ớn quá.
từ đó không có cảm tình với cái tựa game này luôn !

Nhìn con Charge thì thích nhưng kiểu Gameplay không khoái chút nào :| Sandbox mà nhân vật chính gần như không thò mặt ra khỏi xe. Chung ý kiến với Tirexxx về bản Driver trên Mobile của Gameloft. Cũng tệ tương tự luôn...

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
_ Mình nhắc bạn thêm lần nữa là đọc kỹ các topic, nhất là các thread đã được "Chú ý" ở phía trên kia. Không lập topic lung tung.

_ Game này mình đã lập topic rồi. Giờ bạn tìm được link thì nói mình mình sẽ move vào topic.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN