Juiced 2 Hot Import Nights

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT

Tên game: Juiced 2 Hot Import Nights
Thể loại: Đua xe
Phát hành: THQ
Dung lượng: 20 MB

Download:
MediaFire

Thêm một tựa game đua xe mới đầy hứa hẹn dành cho các bạn . Mình cũng đang download chưa thử nên sẽ giới thiệu lại sau :) Hy vọng sẽ oki hơn N4S ^^

đã test,đồ họa cực đẹp,âm thanh bình thường,giao diện khá và 1 điều quan trọng là game play siêu chuối,nhưng công nhận đồ họa đẹp vãi chưởng luôn

Oài,nhắc mới nhớ,hum bữa ông anh mượn cái thẻ về copy copy paste paste j` đó;;) format mất cái thẻ của mình,ra cài lại moonseld,wen cài mi file system của R4,về nhà chép đỡ bản cũ trong disc driver,bữa sau ra chep lại mới dc,nhìn hình game này xinh phết:D,mong sao no đừng giật như thằng BIA

Tin vui cho các bạn dùng Super Card SD:em24: , vừa có phiên bản convert cho SC SD version 2.63 BETA, các bạn down về up lên rồi convert lại là có thể chạy game đươc rồi. mình đã down về và test thử, chạy ngon lành. còn chờ gì nữa mau down về và ... race ...:em23:
Trang download: Click Here
PS: Các bạn down về khoan hãy uninstall cái cũ vội, vì file down về chỉ là file thực thi chương trình, bạn giải nén ra rồi chép đè lên file của phiên bản 2.62 là có thể chạy được.

@ qwaszx91 : bó chân cậu,như kiểu chưa chơi bao h,carbon ko đẹp bằng Juiced 2 nhưng gameplay của nó thật hơn gấp vạn lần,ko những thế blur của carbon làm tốt hơn Juiced 2 nhiều,ko so sánh 2 game đua xe với nhau ko lẽ so sánh với Legend of Zelda,lol.Carbon đua còn tử tế chán so với Juiced 2

qwaszx91

Nấm nhỏ
ờ đúng đấy, đồ họa game này ổn điều khiển đc nhiều loại xe cả xe tải đến những chiếc xe đua hầm hố,lại còn những chiếc xe cổ điển mà điều khiển nó là cả 1 thách thức:em24:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN