The Legend of Zelda - Phantom Hourglass!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tên game: The Legend of Zelda - Phantom Hourglass
Thể loại: Phiêu lưu
Dung lượng: 40 MB
Phát hành: Nintendo

Download: Romulation ---- Media Fire

Tiếp nối hành trình từ Wind Waker, lần trở lại này của Link đánh dấu bước ngoặc của sự thành công dòng game Zelda khi được đa số gamer đón nhận nồng nhiệt. Các tạp chí game nổi tiếng như Famitsu, Gamespot, IGN đã không ngừng ngại cho thang điểm cao chất ngất. Còn chờ gì nữa mà không bắt tay đi nào ?

sao mình down về bỏ dzô DS chơi nhận được thông báo "Data could not be read.Turn the power of and reinsert the game card". Cả game My sim và Donkey Kong đều bị như vậy. Anh em nào tốt bụng giúp mình với, đang ghiền Zelda mà chẳng chơi được.

à quên, mình xài R4

romulation bị quá tải nên chậm rì, down = torrent nhanh hơn.

anh em down về chơi lẹ lên để thi xem trong cái forum nì ai phá băng nhanh nhất đê ^^

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
ai down rom được rùi thì up lên link nào đó đi, mình down ko được :xm0004: ~X( :cry[1]: .............muốn chơi thử game này ma chưa có rom để chơi :myemo0131:

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
thanks nobita nhé :myemo0131: :myemo0131: ....lúc down bên bên g master dùng idm giữa chừng ko down được mà nó đã tính là là download 2 lần rồi nên ko down được bên đó nữa :bash[1]: :bash[1]: ....down dỉect nhanh ghê :em43:

Hè hè,bản nì nhộn ghia.Trông nhân vật rất dễ thương,biểu cảm wa ánh mắt rất hay.Chỉ mỗi tội cái target attack làm game hơi dễ.

Bùn cười đoạn ông thuyền trưởng lắc lắc Link,nhok cầm cái chìa khóa mà chóng cả mặt :))

espeon

V.I.P Member
Down của G-Master thì để down thường thôi, đừng dùng soft hỗ trợ, toàn bị hỏng -,-

Chơi được 2 phút, đồ họa choáng ngợp quá :Đ

cho tui hỏi. Hiện h zelda bên romulation còn bị quá tải không, tui down lúc sáng sớm có bị không. bản beta khác gì với bản thường, có thêm chức năng gì không vậy. Sao tui nhớ nó thường ra chính thức mà sao bi h tự nhiên công bó bản beta thui vậy. Rom zelda nghe nói lúc convert bị vấn đề phải không? tui dùng sc lite rumble có bị không ??

romulation đến h có lẽ down ngon rùi,hum qua tớ phải down đến lần thứ 3 mới đc,2 lần đầu đều dở chừng rồi hỏng

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN