Nanashi no Game DS - Chơi game và chết (patch tiếng Anh hoàn chỉnh) 15+

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT

Rom Information
Phát triển: Epics
Phát hành: Square Enix
Thể loại: chơi xong rồi chết
Ngày phát hành: 3/7/2008
Patch tiếng Anh hoàn chỉnh: 14/10/2011
Dung lượng: 65.5MB

Preview
Một thế hệ máy chơi game cầm tay mới ra đời với tên gọi Nintendo DS, ...., ờ không nó là "Twin Screen" sử dụng tới 2 màn hình hiển thị, một đột phá mới trong làng game. Không ai biết người sản xuất là ai, chỉ biết một điều là người chơi sẽ chết trong vòng một tuần sau khi chơi. Bạn cũng chính là nạn nhân của trò chơi này khi bạn đang cầm trên tay chính cái thiết bị 2 màn hình đó.

Game sử dụng công nghệ âm thanh surround khá sống động, khuyến cáo nên dùng headphone khi chơi.

Download
Lưu ý: đối với Acekard2i nếu không thể save game được thì chỉnh chế độ save sang 64K.
Một số dòng chữ trong game bị ngắt dòng không bình thường, đây là do hạn chế kỹ thuật chứ không phải lỗi
Một số dòng chữ khác hiển thị không bình thường, đó là do cố tình như vậy chứ không phải lỗi​

MediaFire
Pass: NintendoVN

Screenshot

Trailer

Đợi mãi, CHiến ngay và luôn rồi review một thể\m/
Chơi trò này bản tiếng Nhật ở lớp con bạn nó bảo game kinh dị gì mà rõ nhạt:em09:, sau đó nó tải game về DS của nó nó cũng kêu rõ nhạt:em09:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
@LG: patch rồi mà, thấy cái tên file hem ;))
Anh đẹp trai nào thêm cái tag 15+ vô tên topic với, ngồi một mình trong phòng đeo headphone vào chơi muốn đứng tim mấy lần luôn. Nhắc lại lần nữa là nên đeo headphone vào mà chơi nhé, chơi ở nơi yên tĩnh, ít ánh sáng càng tốt

trưa nay định k ngủ tắt đèn trùm chăn đeo headphone chơi , vừa mới đoạn đầu cái gương đỗ roành xuống giật mình thót tim k dám chơi nữa tắt đj để chiều nghịch tiếp :em19:
mà có ai chơi thỉnh thoảng bị treo phải tắt đi bật lại k hay mỗi mình bị :-s

buta_buta

Nấm bình thường
Khiếp! Không chơi nữa :-ss.
3h sáng bật máy, đeo headphone ngồi nghịch, dại quá ಥ__ಥ. Y như bạn trên, gương đổ oành hết hồn tắt nóng luôn :em25:.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Game này chỉ 15 + thì hơi thấp đấy, cỡ 17, 18+ mới vừa

Canh bữa nào trời nóng lấy game ra chơi cho mát =))

Hay phết, cơ mà bực mỗi cái đoạn di chuyển, đi với chạy cứ như rùa bò ấy, mà chả có cảm giác rung với lắc gì cả T_T

^ bạn trên nói lạ. Đi mà ào ào thì chơi re đi cho đỡ bực. Mọi game horror muốn hù người khác đều nhờ cái chậm rãi này đấy \m/. Mong sao 3DS có phiên bản như thế này nữa :myemo0111:

^ bạn trên nói lạ. Đi mà ào ào thì chơi re đi cho đỡ bực. Mọi game horror muốn hù người khác đều nhờ cái chậm rãi này đấy \m/. Mong sao 3DS có phiên bản như thế này nữa :myemo0111:
không phải :)), ý mình là nó quá chậm so với một bước đi bình thường, gây ức chế, mình là fan silent hill mà, chậm cũng hay nhưng chậm quá thì ko hay :))

lynghn3ds

Nấm nhỏ
ặc... có trải nghiệm giống 2 bạn ở trên , đang chơi cái vòng ở xe lửa, cái thằng odaka gọi tên Riko...đang sợ thấy mồ tự dưng "Bằng" cái , cửa sổ đóng lại hết hồn....:em13: .... game hay đấy cái bạn à ,tuy game có tí giật giật ở chỗ màn hình cảm ứng , nhưng vẫn hay , yếu tố ghê rợn ko ít đấy , đặt biệt là đeo headphone :myemo0111:

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Bàn luận game nhiều wa' rồi, topic này chi thắc mắc về ROM thôi các bạn.

Bàn luận game thì hãy lập topic thảo luận.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN