Just Dance Kids 2 [NTSC-U]

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Game Information
Publisher : Ubisoft
Developer : Ubisoft
Genre : Music, Dancing
Language : English
Also on : Xbox 360, PS 3
Size : 3.2GB
Format : ISO
Supplier : ProCiSiON
Release Date : 25/10/2011

Description
Sau Just Dance 3, theo kế hoạch của Ubisoft tiếp theo là Just Dance Kids 2, game được hãng Ubisoft phát hành đầu tiên cho Xbox360, kế đến là PS3 và tiếp theo là Nintendo Wii, phát hành vào này 25/10/2011. Just Dance Kids 2 phù hợp mọi lứa tuổi, thích hợp play gia đình và bạn bè, các bước nhảy đơn giản dễ nắm bắt, cảnh nền đầy màu sắc.

Game có tổng cộng khoảng 40 bài hát, vài bài hát được ưa chuộng từ TV shows như: "Yo Gabba Gabba", và "The Wiggles". Và nhiều bài hát được xếp hạng cao như "Love Me", "Just The Way You Are", "Whip My Hair" ... , và cả bài hát được nhiều người xem nhất trên YouTube là ”Gummy Bear” với trên 200 triệu lượt xem ^^ . Kế đến bạn sẽ thấy nhiều song quen thuộc như "Despicable Me", "Something That I Want", và "The Lion Sleeps Tonight" từ movies. Ngoài ra trong game cũng có nhiều chế độ chơi mới.

Screenshots / Gameplay

[YOUTUBE]Yc8zEPDCsUg[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]astISOttCQ0[/YOUTUBE]​
Download Links
Torrent 1

OR

Torrent 2

Xin lỗi các bạn, do gần đây vẫn kẹt luật bản quyền, và 1 account MF chứa toàn bộ game của mình vừa bị xóa ><, nên mình ngại up lên MF. Các bạn dùng tạm Torrent, seed và leecher cũng khá ổn.

Cảm ơn bạn dark_pearl lần 2. Nguyên ngày hôm nay kéo game này về từ fileserve thông qua leech corrupted hết toàn bộ. :myemo0111::myemo0111::myemo0111::myemo0111::myemo0111:

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
phải phong cho DP chức danh "TRÙM DANCE GAME" của NVN quá ehhehe game dance nào ra là ko vượt khỏi tay DP đc ehhe

Cứu

chủ thớt ơi up lại link game này đi, mình không down được mấy link này nữa rồi, up link mediafire á

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN