Bleach - The blade of fate

Cửa hàng game Nintendo nShop

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Bleach - The blade of fate

Phát hành: Sega
Phát triển: Treasure
Thể loại: đối kháng
ESRB: Teen
Link:
MediaFire - MediaFire(Undub)

Theo Abra đây chính là game đối kháng hay nhất của DS từ trước đến nay. Tuy chỉ dựng trên nền 2D nhưng hình ảnh tuyệt đẹp. CÁc trận đấu vô cùng hấp dẫn, vân vân và vân vân...^^

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
cái này mình xài sc thấy bị lỗi màn hình trắng :em39: . mặc dù mình đã up lên firmware 1.83 và dùng chương trình convert 2.62,thậm chí chỉ giữ lại mục patch trong option,còn tất cả bỏ hết.x-(
Ko biết có firmware hay soft convert mới chưa nữa o:-) :em09:

trên dualscene nó bảo sc phải để cả 4 cháu là restart, trim rom, faster play và enable patch cartridge high mà, tui cũng convert rùi chơi khá ổn đấy chứ

NKid

V.I.P Member
có ai post ảnh lên được ko,mình chưa biết trò này chơi thế nào cả,nghe hay hay muốn down lắm.
Game hay/dở là tùy cảm nhận mỗi người thôi bạn à. Nhỡ có game rất hay mà nhiều người "khó tính" chê này chê nọ thì người "lỗ" là bạn đấy. Cái này mình gặp nhiều rồi ;))

Game này hay,Mỗi tội cái phần chalenge của thằng Ichigo khó quá...Vẫn còn 1 cái skill dài dài mà làm hoài ko đc.Ai làm đc ko T.T

silver3128 ơi là silver3128 !ông cứ làm như ng` mới chơi như ng` chơi nhiều lắm rồi ý!=))Cái tay ông bấm thoăn thoắt làm gì mà chả ko khó :)).Ngay` trc' cái trò này tui tự thấy khó bấm nhưng gặp cái Mortal Kombat 3 "mất chất" lun.Nghĩ lại thấy dễ hơn nhiều bấm từ từ nó cũng ra chứ cái MK kia thi` chậm ko ra,nhanh cũng ko ra :))

espeon

V.I.P Member
ê, game này bấm màn hình dưới cũng bắn Special được thì bấm liên hoàn nút làm gì nữa? Đau tay.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN