Nhập vai LEGO Harry Potter Year 5 - 7

Cửa hàng game Nintendo nShop

obi123

Nấm bình thường

Rom Information

Phát hành: Warner Bros. Interactive Entertainment
Phát triển: Traveller's Tales
Thể loại: Hành động
Phân vùng: EU
Ngôn ngữ: Tiếng Anh
Đồng thời có trên: Wii, Xbox 360, PS3, 3DS, PC, PSP.
Kiểu ROM: 1024MB
Dung lượng: 103MB
Realease Date : 11/11/2011

Download link:

bấm vào đây để tải

pass : nintendovn.com

Description:

Lego Harry Potter: Years 5-7 là game phiêu lưu hành động kèm giải đố trên nền LEGO quen thuộc với nhiều game thủ ưa giải trí nhẹ nhàng và yêu thích bộ phim. Game dựa trên cốt truyện của 3 tập cuối (5, 6, 7) trong sê-ri Harry Potter của nhà văn J. K. R.

Trong game, bạn sẽ được vào vai các nhân vật, trải qua chuyến phiêu lưu đạm chất anh hùng trong thế giới phù thủy và cả thế giới thường. Unlock các màn chơi bao gồm tất tật các nơi trong truyện đến phim, từ số 4 Privet Drivet, Hẻm Xéo, Làng Hogsmeaade cho đến lâu đài trường Hogwarts. Đặc biêt có cả trụ sở của hội Phượng Hoàng, bộ Phát Thuật và thung lũng Godric.

Bạn sẽ vào vai các phù thủy, sử dụng các phép thuật đã học được, các loại độc dược, các kỹ năng để đứng lên chống lại Voldemort, cứu thế giới phù thủy!!!!!

Đặc biệt, bản trước gây cho người chơi sự nhàm chán do dàng màn hình cảm ứng để điều khiển nhân vật, nhưng bản này thì đã chuyển lại chế độ điểu khiển bằng nút quen thuộc. Mong rằng chế độ điều khiển cũ và nội dung hấp dẫn của 3 phần cuối, hình ảnh LEGO ngộ nghĩnh và nhạc nền hấp dẫn (truyền thống của các game LEGO) sẽ giúp game đỡ gây nhàm như bản trước :D

Screen shots:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Các bạn chú ý, nên down link của Multiupload ngay dòng đầu tiên màu xanh có chứ Direct download sẽ nhanh hơn và đỡ tốn thủ tục hơn vào các trang khác bên dưới.
Không có direct link. Link MU với HF die rồi, mấy cái kia thì chậm quá

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
ờ thấy rồi, chắc nó vừa up lên xong. Mà nói chung là cái multiupload đó mau chết lắm, ko dùng lâu dài được đâu

obi123

Nấm bình thường
ờ thấy rồi, chắc nó vừa up lên xong. Mà nói chung là cái multiupload đó mau chết lắm, ko dùng lâu dài được đâu
Hiện em đang dùng 3G, chắc cuối tuần mới lắp đc Internet trọn gói. Nếu đc thì nhờ bác up hộ em lên MF Em cám ơn.

Chứ up 3G xong đống đấy chắc :em12: ... :em35: ... :em03: ... :em19: ... :em32: ... :em21:

Có tin mới rằng Romulation đã fix lại phần NDS roms, nên các bạn có thể download thoải mái, tui vừa down vài trò trong Romulation và chơi ngon lành. Đây là web cho trò Lego Harry Potter year 5-7

Romulation

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN