Giải đố Bejeweled 3

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Bejeweled 3 DS

Phát hành: Popcap
Phát triển: Popcap
Thể loại: Giải đố
ESRB: Everyone
Ngôn ngữ: Anh
Trang chủ: http://www.popcap.com/
Năm phát hành: 2011

Trò chơi giải đố nổi tiếng của hãng Popcap. Trên DS thì tớ thấy có mỗi phần 3 này với bản Twist.
Luật chơi cơ bản khá đơn giản: Bạn chỉ cần sắp xếp 3 viên gem thẳng hàng để ăn điểm là xong. Tuy nhiên, với tổng cộng 8 chế độ chơi và các luật chơi thú vị khác nhau, cũng như số lượng lớn các nhiệm vụ chắc chắn sẽ không làm bạn chán nản.

Ngoài chức năng replay (xem lại cảnh "ăn" điểm lớn được ghi lại) không có ở bản DS này, hầu như không có thay đổi nào so với phiên bản trên PC.

Một số chế độ chơi khá thú vị như:

- Butterfly: Các viên gem màu sẽ biến thành con bướm ngẫu nhiên, bắt đầu đi từ hàng dưới cùng, nhiệm vụ của bạn là phải "ăn" hết chúng trước khi để bất kì con nào chạm vào lưới nhện.
- Poker: Ăn các viên gem liên tiếp để tạo thành bộ bài cặp đôi, cặp ba, bốn,... và ăn điểm tương ứng.

Còn lại thì... tự chơi nhóe các bạn ;))

Release Group: VENOM
Release Name ID: 5890 - Bejeweled 3 (U)(VENOM)
Ngôn ngữ: Anh
Dung lượng tải về: 16 MB
CRC32: 0052F220
MD5: 8FAAE53522EA89C2D4B4BCF57D99E11A
*Game không có AP, chạy tốt trên Acekard 2i 1.89 và 1.77. Bạn nào chơi thử rồi vui lòng để lại comment confirm trên các FC khác để mình tiện bổ sung.

Download Links:

pass : nintendovn.com

Screenshots

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

thanhbtre

Nấm nhỏ
Game ra từ lâu rùi giờ bác Nintendoman mới đăng, mình xin xác nhận game chạy ngon trên acekard2i của mình :-" .Game hay được gọi là should play theo mình...:rolleyes[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN