Dementium: The Ward

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT

Tên game: Dementium: The Ward
Thể loại: Hành động
Dung lượng: 24,5 MB

Download:

Một trong những sản phẩm hiếm hoi của DS được dán nhãn M. Game với thể loại FPS kết hợp với giải đố sẽ đưa người chơi vào một không gian ma quái, đáng sợ. Với lời giới thiệu: "game là sự gặp gỡ của Doom 3 và Silent Hill" thì có vẻ đây sẽ là một game kinh dị rất đáng trông đợi. Còn chờ đợi gì nữa mà không bắt tay vào thử nào anh em :Drinks[1]:

kidbuu

Nấm nhỏ
Các bác giúp em với!Em down trò này về rồi,cho vào the MSD mà sao nó ghi "Could not read the data.Turn off the power and reinsert the DS card".Em dùng R4 và Moolshell.Mà ko phải chỉ game này đâu mà còn cả "Zelda: Phantom Hourglass ";"Contra 4";"FF XII: Revenant Wings ";" Donkey Kong: Jungle Climber" đều có hiện tượng như vậy.Ai biết nguyên nhân cho em biết nhé

Các bác giúp em với!Em down trò này về rồi,cho vào the MSD mà sao nó ghi "Could not read the data.Turn off the power and reinsert the DS card".Em dùng R4 và Moolshell.Mà ko phải chỉ game này đâu mà còn cả "Zelda: Phantom Hourglass ";"Contra 4";"FF XII: Revenant Wings ";" Donkey Kong: Jungle Climber" đều có hiện tượng như vậy.Ai biết nguyên nhân cho em biết nhé
to Ashley: cái này là do lỗi file save ở R4 1.0 ấy mà
giống thằng em mình quá
lên r4ds.com down cái Kenel 1.13 về rồi giải nén ra, chép hết vào thẻ nhớ là đc
Link đây
GL

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN