Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

mariobeo

Thành viên lâu năm
Không thể tin nổi với một cuộn băng 20 năm như Super Castlevania IV mà mới tinh, không tì vết thế kia :eek:

Mario

Thành viên lâu năm
Một ngày may mắn vì mua dc game kinh điển Mario Bros :x

Và đây là 1 trong 2 game song đấu mà mình thix nhất :x bên cạnh DOA là Samurai Shodow (Spirit). Trên băng GB và GBC chỉ còn cún này và Puzzle là mình muốn mua, nay đã có Samurai thì chỉ cần Pokemon Puzzle nữa mình sẽ ko còn mún mua băng Gameboy gì nữa :sorry[1]:

Tunny

Nấm nhỏ
Cuốn Castlevania IV thấy vậy mà không hiếm, nó là game mà khi đi tìm mua mình thấy xuất hiện khá nhiều. Riêng bản Dracula X thì năn nĩ lắm người ta mới chịu bán lại vì nó là hàng siêu hiếm.:sorry[1]:

Mario

Thành viên lâu năm
a Tunny, cái cún Fantasy tactic trong hình của anh, thì theo quan sát của em thì nó là băng china mà :D ko lẻ ruột nó là xịn sao anh ?

Mario

Thành viên lâu năm
Vậy rõ ràng cái ruột và vỏ là dành cho a rồi :D thật là có duyên. Tìm dc cái ruột trước mà em tìm dc cái vỏ sau, đúng là song kiếm hợp bích \m/

Anh chỉ còn thíu bản Fantasy V nữa thôi là Full rùi, đâu phải ai cũng có duyên và may mắn tìm dc như a :D

Tunny

Nấm nhỏ
Thật ra là cũng không phải săn lùng cực khổ. Một đêm ghé nhà giang hồ chợ Nhật Tảo, ổng mang ra 1 hộp game GBA (đa số các game anh đang có) và xổ hàng luôn :) thì trong đó có FF, Kingdom Hearts, FE (mất tem) + Golden Sun + hùm bà lằng... Sau này mới phong phú hơn nhờ sự giúp đỡ của bạn Mario và bạn Nkid và bạn bè quốc tế chợ trời ế-Bây :bleh[1]:

Mario

Thành viên lâu năm
Thật ra là cũng không phải săn lùng cực khổ. Một đêm ghé nhà giang hồ chợ Nhật Tảo, ổng mang ra 1 hộp game GBA (đa số các game anh đang có) và xổ hàng luôn :) thì trong đó có FF, Kingdom Hearts, FE (mất tem) + Golden Sun + hùm bà lằng... Sau này mới phong phú hơn nhờ sự giúp đỡ của bạn Mario và bạn Nkid và bạn bè quốc tế chợ trời ế-Bây :bleh[1]:
Còn em thì từ Fantasy 7 trở lại em ko có thix nên ko có sưu tầm. Nếu có thì e gom dc cún 1 + 2, 4, 5 và chỉ thíu cún 6 thui :D nên mấy cún đó a Kid lấy hết. Vậy là a thì thíu phần 5, a kid thì thíu phần 6

đã nhận dc quà của em Obi tặng, dc gửi từ Thủ Đô vào :x cảm ơn e nhìu lắm

Mario

Thành viên lâu năm
uh :D cún 1 là mình cướp của a Nkid, cún 2 là của nhok Obi :x

cún Pokemon Puzzle chỉ là phiên bản phụ của dòng Pokemon GBC, nên dù có hay ko cũng ko quan trọng lắm, nếu có thì mình đủ bộ băng lớn GB, cún này mua ebay cũng khoảng hơn 100k, nh mà ko thix mua, rùi sẽ lùng xục ra thui, ngoài ra m còn thíu Pinball của GBA nữa thui. list sưu tập h cũng ko còn nhìu, mình sắp hết mua băng GBA và GBC rùi.

NKid

V.I.P Member
Còn em thì từ Fantasy 7 trở lại em ko có thix nên ko có sưu tầm. Nếu có thì e gom dc cún 1 + 2, 4, 5 và chỉ thíu cún 6 thui :D nên mấy cún đó a Kid lấy hết. Vậy là a thì thíu phần 5, a kid thì thíu phần 6
Có lộn không vậy, anh làm gì có cuốn 5 ~:>

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN