Ben 10 - Protector of Earth

Cửa hàng game Nintendo nShop

1629 - Ben 10 - Protector of Earth(E)

Release number: 1629
Region: E
Language: English
Rom size: 256 Mbit
Release group: Xenophobia
Wi-Fi support: No

Download links :
Megaupload - MediaFire

Không phải quên đưa thông tin game,mà thời điểm nó xuất hiện chưa có thông tin thôi

trthths

NDS Member
Mình nghĩ bạn nên đưa thêm thông tin về game, viết lách 1 chút và đưa link quen thuộc, dễ down. Nếu bạn muốn tăng số bài viết thì đây ko phải là chỗ

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
ặc, dân lâu năm rồi mà bác còn giới thiệu game kiểu này thì có chết dân không :|? Edit thêm chút thông tin samkaze nhé.

@AsheyTisade: link rapid chắc tại vì giờ mấy trang ROM thi nhau sập tiệm, trang nào còn hoạt động thì lờ đà lờ đờ. Có link là ấm rồi, dùng bugmenot mà lấy acc premium của rapidshare >:)

kidbuu

Nấm nhỏ
Thui thì để "me" giới thiệu cho.Trò này chơi dựa theo bộ phim hoat hình khá nổi tiếng của Cartoonnetwork.Là 1 game dạng đi cảnh (2,5D),chơi cũng được.Mình thích cái khoản biến hình thành "Alien" của thằng Ben(Tất cả là 9 hay 10 thể hay sao đó).Mỗi thể lại có tính năng riêng.Thí dụ Fire Thrower có thể đáp lửa vào địch,XLS đi nhanh "như cắt",....Mấy con trùm làm cũng khá là hầm hố.Các đòn đánh còn hơi ít.Nhưng nói chung đây cũng là một game đáng để chơi.

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
ặc, dân lâu năm rồi mà bác còn giới thiệu game kiểu này thì có chết dân không :|? Edit thêm chút thông tin samkaze nhé.

@AsheyTisade: link rapid chắc tại vì giờ mấy trang ROM thi nhau sập tiệm, trang nào còn hoạt động thì lờ đà lờ đờ. Có link là ấm rồi, dùng bugmenot mà lấy acc premium của rapidshare >:)
Bugmenot chắc chỉ kiếm đc acc free thôi anh ơi chứ nếu đc .... anh kiếm đc share cho em nha :Dapdau: :Dapdau: :Dapdau:

bác Nô bị mát đó muh=.=,.... Sing mùa đông rét wa bác nhỉ:D

Game này đc đánh giá chỉ có 2/5 và 1 số trang web nước ngoài là 1,5/5....

Tiếp bước các game đã đc remix từ Cartoon Network, lại là 1 game khác dở kinh hoàng với cốt truyện đơn giản. Rating đánh giá là T nhưng cái này thèng m 8t của tui cũng úynh bos đc:-w

espeon

V.I.P Member
True fan chơi sẽ khác mà ;) Nhưng mà sao R4 em cóp vào nó toàn bảo "Reinsert the gamecard" thôi, ko chơi được :( lại phải Up firmware cho R4 chăng ?

kidbuu nói:
Tất cả là 9 hay 10 thể hay sao đó
10 thể mà, tên là Ben 10 còn phải nghĩ, nhưng mà 10 thể là lúc mới có Omnitrix thôi ( cái đồng hồ ) sau này càng ngày càng có nhiều thể, tập cuối season 1 của Ben 10 tên là "Ben ten thousand", Ben đến tương lai và thấy mình biến được ra 10000 thể :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN