Sonic Rush!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

SONIC RUSH

Chủ xị: Sega, Dimps Corporation
Thể loại: 2D Phiêu lưu
NGày Phát hành: 15/11/2005(cũng khá lâu)
Người chơi: 1-2
GIỚI THIỆU
Bạn là người iu thich tốc độ,bạn có thể ngâm mình vào những thể loại game đua xe nỗi tiếng như need for speed,Burnout,...Nhưng bạn vẫn có thể thữ cái cảm giác bay bỗng,lướt hay ngay cả sự khéo léo khi chiến trùm cùng chú mèo tốc độ SONIC trong phiên bản SONIC RUSH dành cho hệ máy DS...nào cùng nhau thữ xem:-*
+Đây là LINK download : ROMULATION [acc:nintendovn pass:troy28790]
Sau đây là các cuộc khảo sát chất lượng game
+ Độ hay của Game:

+ Độ Khó của game:

100% là trung bình nha mấy anh chị:-??
+ Thời gian bít chơi:

+ Thời gian hoàn tất game:

VÀ đây là vài cái screenshot em sưu tầm đc

Chúc anh chị chơi vui vẻ.!!!!8->

Vintendo

Nấm nhỏ
Sonic là nhím chứ không phải là mèo đâu ! Mà trò này ở mấy cái quest phụ nó xếp chướng ngại theo kiểu huề vốn không à, vừa mất 20 nhẫn thì khúc sau lại có được 20 nhẫn (pó tay !) !

Mê cái này từ hồi máy băng đến giờ :))
Cai sonic rush này ra cũng khá lâu rồi giờ chơi lại vẩn còn thấy hay
Mỗi tội khó nhìn quá 2 màng hình trên dưới + tốc độ cao nhìn một hồi hoa mắt luôn +_+
Khuyến cao anh em ko nên chơi game nay trên tàu,xe + chơi ít thôi dể lên độ

Chơi cái này, sao tui không hiểu gì hết, từ hồi SNES.cách chơi gì mà chạy chạy lung tung, ko rõ mục đích,thậm chí là nhiều lúc ,có thể các bạn chơi mà các bạn còn không biết mình làm gì nữa kìa(?!),chạy 1 hồi, đụng quái vật, rớt hết rings ra, rồi nhặt lại, rồi chạy vô định hướng tiếp, rồi lại vô tình đụng quái...cứ thế, ko hiểu sao ai cũng thích chơi T_T.đặt biệt chỗ nào chứ?ngoài cách chơi lạ - chạy chạy,nhặt rings và chạy?

Chơi cái này, sao tui không hiểu gì hết, từ hồi SNES.cách chơi gì mà chạy chạy lung tung, ko rõ mục đích,thậm chí là nhiều lúc ,có thể các bạn chơi mà các bạn còn không biết mình làm gì nữa kìa(?!),chạy 1 hồi, đụng quái vật, rớt hết rings ra, rồi nhặt lại, rồi chạy vô định hướng tiếp, rồi lại vô tình đụng quái...cứ thế, ko hiểu sao ai cũng thích chơi T_T.đặt biệt chỗ nào chứ?ngoài cách chơi lạ - chạy chạy,nhặt rings và chạy?
Bác chơi game mà ko để ý đến story à? :|
Bác chơi game mà đánh trùm à? :|
Nói kiểu bác thì chơi game làm cái quái gì thế ? chỉ để bắm bắm và bắm à ?
Bác chơi game mà ko hiểu game thì bác dẹp luôn đi [-(
Nhãm

troy28790

Banned
cha này chẳng hiểu bao nhiu tủi mà chơi game thấy "khờ" thế? Nếu sonic mà chỉ như ông nói thì nó làm wái gì là biểu tượng của SEGA:myemo0111:

fly_us

Nấm bình thường
Giống hồi nhỏ chơi mấy game tiếng JP, có hiểu gì đâu, vừa mò vừa bấm... Mà Sonic không có chạy với nhặt ring thì làm cái gì... ít nhất phải hiểu coi con Sonic nó là cái con gì và tại sao nó chạy như vậy cái đã :D

_ok,tui khờ,chấp nhận,tui chỉ biết cốt truyện chính là chống lại âm mưu của eggman thôi.vậy mấy anh trả lời giúp em đi,nó chạy như vậy để làm gì? dám nói là tìm eggman đập 1 trận lắm à!
_xin lỗi vì bài post trước và bài này của em làm các thành viên ko vui... :(

espeon

V.I.P Member
Annieslover hay anh Nô đâu rồi!? Đổi tên Topic mau! Sonic là mèo à :((
Chính cái Chạy nhặt ring chạy làm mọi người thích đấy, vì ngày xưa các game rất hiếm, Platform như Sonic thì càng hiếm, game này đặc biệt là ở cái tốc độ, chạy nhanh-> cần phản xạ rất nhanh, nhảy né địch, né bẫy, tìm các secret trong 1 bàn, thế là quá đủ cho thời đó rồi :P
Mario cũng chạy chạy ăn nấm phun firebolt hà, mục đích của Mario là gì!? Cứu công chúa, thế thì mục đích của Sonic là óanh Eggman cứu thế giới :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN