Mario Party DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Kawaii

Super Princess Peach
- Sau những tháng ngày chờ mong... Vâng ! Chúng ta là những thần dân của "Vương Quốc Nấm" lại 1 lần nữa cùng nhau tái ngộ chàng Mario "béo ú" dễ thương với loạt game Party từng thành danh trên nhìu hệ máy, còn chờ gì nữa down về test ngay thui, anh chị em ui có lẽ bảng tiếng Nhật còn khá xa lạ nhưng ko sao, bạn Masterbox chắc chắn là cập nhập bảng tiếng Anh nóng hổi trong nay mai thui...

- Enterbrain vừa thông báo rằng... Game Mario Party DS bán được 90.000 Game Card trong ngày ra mắt đầu tiên (8/11/07)

Kawaii >,<

đúng party wifi vui lắm cậu bảo à, mình thích nhất là có thể download and play không cần 2 máy phải có 2 băng game

mỗi khi gần về cuối turn hình như máy đã sắp đặt rất kịch tình vui lắm.

nghe nói forum có offlien vậy chừng nào có thì cho tớ tham gia offline mario party luôn nhé cậu

cảm ơn cậu trước

espeon

V.I.P Member
lúc còn 5 turn cuối, Bowser nhảy ra giúp người nào đang đứng cuối :D Nhưng mà cái lựa chọn "Give 100 Stars!!!!!!" là ko bao giờ vào đâu, để đấy cho vui thôi, vào thì nó sẽ nhảy sang cái khác :D

espeon

V.I.P Member
Cố gắng nháy thật A thật nhanh thôi, đặt DS xuống bàn, dùng ngòn trỏ mà nháy :D

Đến lúc nó nhả bom ra thì đứng trước 1 quả, bom đến thì ấn B để cầm, đến lúc nó hút thì ném lại giả nó ;) Nhanh thôi mà :D

vodoi_em

Nấm nhỏ
Cố gắng nháy thật A thật nhanh thôi, đặt DS xuống bàn, dùng ngòn trỏ mà nháy :D

Đến lúc nó nhả bom ra thì đứng trước 1 quả, bom đến thì ấn B để cầm, đến lúc nó hút thì ném lại giả nó ;) Nhanh thôi mà :D
sẽ cố:D, mà trò này hay thật, càng về sau càng hay:D

game này hay đó, tui chơi đến thế giới cuối rồi, nói chung tính toán trong story mode rất mệt, nhiều khi thấy thắng đến nơi mà sơ xẩy là bị mất TOP.
khoái nhất các mini game phải thổi vào micro, vợ tui nó thấy tui thổi phùng mang đến đỏ mặt là nó cười lăn. ráng chơi hết story mode để unlock hết các mini game để cho con gái tui chơi minigame. hehehhe

hồi trước chơi mở được hết mini game luôn, sau đó mất thẻ nhớ dẫn đến việc mất save, tức chết luôn, giờ phải đi lại để kiếm mini game nữa.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN