Warhammer 40k Squad Command

Cửa hàng game Nintendo nShop

Full Name : Warhammer 40.000 Squad Command
Ngôn ngữ : Europe
Rom size : 256Mbit
Size : 17.16 MB
Pass : rom-fusion.dl.am
Link :
_Rapid
_Mega
_Torrent
_Netload

Lần này sự xuất hiện của Warhammer 40k Squad Command trên DS sẽ làm nhiều gamer " mất ngủ " , sang DS game theo thể loại chiến thuật theo lượt :| . Vẫn giữ được phong cách chơi hành động quyết liệt, vừa có thể đáp ứng những hiệu ứng tốt cho DS với 14 mission , Warhammer 40,000: Squad Command sẽ là một game chiến thuật nổi tiếng trên hệ máy này .

Trong cốt truyện dành cho mục chơi đơn cũng hết sức hấp dẫn và có chiều sâu, game thủ sẽ cầm quân Space Marines và chiến đấu anh dũng xuyên suốt 14 nhiệm vụ gian nan như trong... phim. Warhammer 40,000: Squad Command hứa hẹn mang đến cho game thủ những thời khắc hết sức đặc biệt với chiếc DS iu quí của mình :)

Các SS :

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Quá đỉnh chờ mãi rồi chiến thôi :)
- Mọi người lưu ý nhé mỗi khi post ROM mới nên có SS hoặc thông tin , vài dòng giới thiệu về game nha nếu game mới thì phải bổ xung sau chứ đừng vứt đó lun nếu gặp trường hợp đó để lâu mình Close ráng chịu >,< :D .

@Masterbox : hết ngày mai bạn ko bổ sung thông tin mình close topic , bạn post 1 bài chỉ có 3 link ( 2 hình và 1 link download ) mà ko có 1 chữ nào là sao :|

ashley đâu cần khắt khe quá như vậy,trò này cũng nổi,tớ nghĩ có thể châm chước,có lẽ do háo hức quá.Ai chơi rồi cho ý kiến đi,đang cho mượn đầu đọc thẻ,ko cóp đc game hix :(

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Đúng là AsheyTisade ko cần khắt khe như thế vì đây cũng là tấm lòng của bạn masterbox muốn chia sẽ link game với mọi người. Tuy nhiên masterbox cũng nên đi theo quy chung của box 1 tí, post thêm tí thông tin về game , ss (ko bắt buộc) và link download của 2 nguồn trở lên :)

Huydinh83

Siêu Admin
cái này hình như làm gọn lại tử chỉ huy 1 chủng quân xuống thành chỉ huy 1 đội quân thi phải. làm nhớ lại kỉ niệm 1 thời của Fallout2, Fallout tactic

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN