Hành động Lego Batman 2: DC Super Heroes

Cửa hàng game Nintendo nShop

cododien_9x

Nấm nhỏ
79753796-d9a9-4459-8203-32c0cff6f579_1.f66aa15809fce79e2bdc3c881c416a90.jpeg

Rom Information
Developer : Traveller's Tales
Publisher :Warner Bros. Interactive
Genre : Action
Language : English
Size : 100MB
Release Date : 19/06/2012
Official Website : http://dcuniversesuperheroes.lego.com/en-us/Videogame/Batman2/Default.aspx

Description
Lego Batman 2: DC Super Heroes là game thể loại hành động, do hãng Traveller's Tales phát triển và phát hành bởi Warner Bros. Interactive, game được phát hành vào ngày 19/6/2012.

Gameplay của game nói về công cuộc chống lại cái ác của Batman và các siêu anh hùng theo phong cách Lego đã quá quen thuộc. Theo ESRB đánh giá thì game phù hợp với người từ 10 tuổi trở lên.

Download Links

bấm vào đây để tải

pass : nintendovn.com

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

nintendo ds

Nấm bình thường
Hình như wood r4 không chơi được thì phải, mình chọn xong cái save file để chơi thì nó cứ báo "The DS card has been removed" à :sorry[1]: Chắc phải đợi patch thôi :sorry[1]:

cododien_9x

Nấm nhỏ
Hình như wood r4 không chơi được thì phải, mình chọn xong cái save file để chơi thì nó cứ báo "The DS card has been removed" à :sorry[1]: Chắc phải đợi patch thôi :sorry[1]:
chắc ko phải AP đâu vì mình dùng wood 1.49 chơi bình thường mà, đó là do thẻ nhớ của bạn đã đầy ko còn chỗ save nữa hoặc thẻ nhớ hay r4 của bạn bị lỏng! Have fun!!!\m/

nintendo ds

Nấm bình thường
chắc ko phải AP đâu vì mình dùng wood 1.49 chơi bình thường mà, đó là do thẻ nhớ của bạn đã đầy ko còn chỗ save nữa hoặc thẻ nhớ hay r4 của bạn bị lỏng! Have fun!!!\m/
Mình thử cả chục lần rồi, lần nào cũng thế, nên chắc ko phải bị lỏng :sorry[1]: Mà chơi các game khác trong thẻ thì vẫn ngon ơ, ko sao cả :| Thẻ nhớ cũng còn tận 129mb, lưu được thoải mái. Chẳng hiểu sao lần nào vào cũng bị như thế :sorry[1]: Mình cũng xài r4 gốc với cả wood 1.49 mà mãi vẫn không chơi được game à. Ai biết giúp mình với :bye2[1]:

cododien_9x

Nấm nhỏ
Mình thử cả chục lần rồi, lần nào cũng thế, nên chắc ko phải bị lỏng :sorry[1]: Mà chơi các game khác trong thẻ thì vẫn ngon ơ, ko sao cả :| Thẻ nhớ cũng còn tận 129mb, lưu được thoải mái. Chẳng hiểu sao lần nào vào cũng bị như thế :sorry[1]: Mình cũng xài r4 gốc với cả wood 1.49 mà mãi vẫn không chơi được game à. Ai biết giúp mình với :bye2[1]:
mà bạn bảo cái đoạn save lúc mới vào hay đoạn save nào vì mình cũng chỉ test qua đoạn save lúc đầu 1 chút

bioibi24

Nấm nhỏ
Sao game này lúc các nhân vật đối thoại vs nhau chỉ có phụ đề là TA còn nói tiếng j ý :| ... Hay bản này k phải ( E ) :-/ ?

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Đó là tiếng Đức đó :)) E là Europe, châu Âu, bao gồm nhiều nước trong đó chứ không phải mỗi nước Anh không nên nó có nhiều thứ tiếng, bản này chắc dành cho thị trường Đức rồi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN