Ai muốn đo chỉ số IQ thì vào đây!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
đọc tiếng Anh chẳng hiểu mô tê gì cả luôn :-?? , mấy câu ý toàn chọn bừa, may ra còn mấy câu hình và số giữ điểm lại :|. Đến đoạn cuối nộp bài lằng nhằng quá, nó không cho dấu "!" trong nick của mình, ngại lập nick mới--->out :">

hieu

Nấm nhỏ
Nó có 39 câu trả lời trong vòng 35 phút .Càng về sau mức độ càng khó .Khi trả lời xong 39 câu rùi vào menu click vào submit là nó cho mình biết chỉ số IQ ngay . Cái này hok cần phải biết tiếng anh ,cái này là điền theo logic của mình vào chỗ trống nó cho coi hình nào thích hợp !
114 là cao rùi hok ngờ superpan3000 hơn mình 2 mới ác ! /:)
Còn cái bác kia còn kinh hơn nữa 132 hơn 18 hix!

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
sao lại không có tiếng Anh ? Tớ đếm ra là khoảng 4,5 câu hỏi liên quan đến tiếng Anh mà :-??, mà cũng đâu phải theo thứ tự khó dần nhỉ, mấy câu cuôi còn dễ hơn mấy câu đầu.

PS: đăng kí lại nick, được 129, híc :(, thêm 1 điểm nữa là lên hạng gòi =((

nó khen mình giỏi toán mới sợ chứ @-)

vodoi_em

Nấm nhỏ
sao lại không có tiếng Anh ? Tớ đếm ra là khoảng 4,5 câu hỏi liên quan đến tiếng Anh mà :-??, mà cũng đâu phải theo thứ tự khó dần nhỉ, mấy câu cuôi còn dễ hơn mấy câu đầu.

PS: đăng kí lại nick, được 129, híc :(, thêm 1 điểm nữa là lên hạng gòi =((

nó khen mình giỏi toán mới sợ chứ @-)
129!!!!!!!!!!!! Ghê rợn:|
có 127 thôi, lần trước thử trang nào ý toàn câu hỏi logic mình được 139

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
cái này cũng ko có gì ghê, lúc đó mình thấy có trang test iq toàn là tiếng anh đủ mọi lãnh vực: toán,lý, hoá, văn ,sử, địa, tin......lúc đó mình đạt 140 lận :myemo0130: .......còn cái iq test này lúc đó mình cũng có chơi nhưng là trên đĩa :D

vodoi_em

Nấm nhỏ
cái này cũng ko có gì ghê, lúc đó mình thấy có trang test iq toàn là tiếng anh đủ mọi lãnh vực: toán,lý, hoá, văn ,sử, địa, tin......lúc đó mình đạt 140 lận :myemo0130: .......còn cái iq test này lúc đó mình cũng có chơi nhưng là trên đĩa :D
cái này chỉ cần sự nhanh nhạy của bộ óc thôi, còn theo tớ nghĩ cái của cậu và tớ mới chính xác:)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN