Bộ sưu tập băng gốc Pokémon và một chút cảm xúc từ thời ấu thơ

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Cảm ơn tất cả các bạn rất nhiều về những bài quan tâm reply cho mình.

Thật chất ban đầu mình chỉ sưu tầm những phiên bản của dòng game chính thống do GameFreak phát triển. Nhưng do nhiều bạn bè 4rum nói mình còn thiếu Pokemon Puzzle của GBC và Pokemon của GBA (chắc có lẽ vì muốn mình đủ bộ băng Pokemon của Gameboy). Thì sau một thời gian tìm tòi, mình đã tìm mua được Pokemon Puzzle và Pokemon Pinball thì được một bạn ở Đà Nẳng (nick là ZHa.Lo) tặng. Mình cũng đã update 2 tấm hình mới lên trang 1 của bài viết đầu tiên.

Sắp tới mình sẽ thu thập thêm Pokemon Conquest và cuối tháng này sẽ là Pokemon Black & White 2.

Thân mến.

chipbaby911

Nấm nhỏ
chỉ thích mỗi dòng trainer, mỗi vùng đất là mỗi kỷ niệm của tuổi thơ - nhất là hoen, cứ như mình được quay lại lúc nhỏ như trong phim cyborg girl của Nhật :em15:

Mario

Thành viên lâu năm
Sau 1 thời gian tiếp tục tìm tòi lục lọi, và trong 1 lần đi mua DS Fat với anh NKid, mình vô tình thấy cuốn Pokemon Ruby phiên bản Nhật, lúc ấy mình nảy sinh ý định "kiếm thêm bản Úc nữa là full version Ruby", vì mình đã có sẳn cuốn US và EU rồi. Và ngày hôm nay, mình đã được bạn Fivelions từ Nha Trang gửi tặng mình cuốn phiên bản của Úc, cảm ơn bạn nhiều lắm, mình post hình lên đây để gửi lời cảm ơn đến bạn :shake:

Cuộc đời thật đẹp vì chúng ta là trainer ^_^

Mario

Thành viên lâu năm
xong Ruby thì làm luôn cái Saphire và Emeral đi a Mario để ae hóng tiếp :bleh[1]:
P/s: cái lap dán rainbow cute nhĩ :-"
chỉ là có duyên thu thập dc bộ Ruby thui e ơi, chứ a ko dám nghĩ tới chuyện sẽ gom mấy băng kia -,-

Ông này lên thành trùm pokemon rồi :)).
ko dám đâu og -,- tui chỉ là bèo bọt thui ah

trainer muôn năm :)
trên này là sân khấu cho ông Mario solo thôi à? mình có quyền show ko? :))
e show đi, a lập topic này là để chia sẻ niềm đam mê mà, rất mong dc nhìu bạn bè anh em ủng hộ và đóng góp :shake:

Neku

Nấm nhỏ
ĐÃ QUÁ ĐEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE :(((((((((((((((((((((((((( , dư vài con share e với a Mario :(((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

Mario

Thành viên lâu năm
Mình vừa mới được bạn Bánh Hẹ tặng lại cuốn băng Gameboy Advance Video Fullbox nè các bạn :x có lẽ mục tiêu tiếp theo của mình sẽ là 3 cuốn video Pokemon GBA nữa là mình Full bộ sưu tầm thật sự tất cả băng Pokemon của Gameboy luôn, còn game thì đã full bữa h lâu rùi :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN