[TP.HCM]Mua gba hoặc gba sp , gba color ở đâu vậy mọi người ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

[TP.HCM] Mua băng gba đây =.=

Cần mua 1 số băng như : pokemon,astro boy , trò j` mà về cậu nhok shin á , contra , kirby , các loại game đi cảnh khác ,..... HS nghèo :(( lấy já thấp tí nha

em cần hàng mới mà anh :( dù sao cũng cảm ơn anh ghé qua ^^. nghe nói tiệm gì đối diện DH Hồng Bàng có bán mấy loại máy handheld đời cũ k bik có mấy loại em cần vs supercard hơm nữa :( ai ghé qua rồi thì giúp em đi :sorry[1]: giá cả thế nào há ?

Từ GB original đến GBA thì không có hàng mới đâu bạn. GBA sp muốn hàng mới có box luôn thì chỉ có ique nhưng mà giá trên dưới 1tr5 cơ (không phải hàng thay vỏ nhé).

Nếu bạn muốn xem tận mắt thì nên đi dọc dọc dãy bán hàng điện tử gần trường Hồng Bàng, giá cả thì mình ko đảm bảo nhé. Còn không thì cứ up topic này chắc sẽ có người bán thôi :)).

axl123

Nấm nhỏ
Muốn có cả supercard thì hơi khó. Mình có máy nè, 700k, cả supercard nữa 1tr lun, nhưng mà supercard phải đặt, và 1 tuần mới có, ship về mới.

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp!!!!!!!! ai up phụ đi ><

---------- Post added at 09:26 PM ---------- Previous post was at 09:25 PM ----------

Từ GB original đến GBA thì không có hàng mới đâu bạn. GBA sp muốn hàng mới có box luôn thì chỉ có ique nhưng mà giá trên dưới 1tr5 cơ (không phải hàng thay vỏ nhé).

Nếu bạn muốn xem tận mắt thì nên đi dọc dọc dãy bán hàng điện tử gần trường Hồng Bàng, giá cả thì mình ko đảm bảo nhé. Còn không thì cứ up topic này chắc sẽ có người bán thôi :)).
ồ ! nghe nói anh xúc đc cái gba sp ique ở đó phải hơm ;)) ? ở chổ đó có bán sc k ạ ? :D

axl123

Nấm nhỏ
Bảo aliviss check trên taobao đi :| 80 yuan = 270K chưa có phí ship. send qua bank thì chạy ra bank kêu họ cho tờ giấy điền tài khoản aliviss vô, xong đưa tiền là đc. Mình nhờ ship hộ cũng đc mà đang nợ tiền thằng bạn tiền nên ngại nhờ hehe :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN