Tập đoàn ve chai Nintendo: Nơi mua bán giao dịch của bạn (cập nhập trang 1)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn quan tâm những hệ máy game nào ?

• Số thành viên bình chọn
    129
đừng mua băng tàu xài sau này hối hận đó em :em36:
hông mua băng tàu thì mua gốc ở đâu anh ? bây h` băng gốc khó tìm qá :sorry[1]: có tìm đc hàng new thì cũng trên 150k :((

---------- Post added at 10:32 AM ---------- Previous post was at 10:31 AM ----------

a cũng đang kiếm băng đó nè em
hehe :D em bị ghiền mấy cái game nữa nhưng mà thíc 2 cái này nhất ;))

X_Halo1_z

Nấm nhỏ
hông mua băng tàu thì mua gốc ở đâu anh ? bây h` băng gốc khó tìm qá :sorry[1]: có tìm đc hàng new thì cũng trên 150k :((
đã sư tầm hàng cổ thì phải kiên nhẫn, đã thích thì ko nên nhanh chóng bỏ cuộc.

em cứ tiếp tục theo dõi trên các forum và đi lùng ở các tiệm game, đồng nát, nói thật là ko vô ích đâu, sẽ có ngày gặt hái dc thành quả :D

đã sư tầm hàng cổ thì phải kiên nhẫn, đã thích thì ko nên nhanh chóng bỏ cuộc.

em cứ tiếp tục theo dõi trên các forum và đi lùng ở các tiệm game, đồng nát, nói thật là ko vô ích đâu, sẽ có ngày gặt hái dc thành quả :D
hì ~^^~ nói thiệt là để chơi chứ hông có sưu tập :D tiền ăn sáng còn phụ thuộc vào mẹ mà ;)) sao có tiền sưu tập anh \m/ sẵn cho em bik tiệm game vs đồng nát mấy anh hay lùng đi :em36: giá cả luôn để em để dành :clap2[1]:

gameboyer

Nấm nhỏ
hì ~^^~ nói thiệt là để chơi chứ hông có sưu tập :D tiền ăn sáng còn phụ thuộc vào mẹ mà ;)) sao có tiền sưu tập anh \m/ sẵn cho em bik tiệm game vs đồng nát mấy anh hay lùng đi :em36: giá cả luôn để em để dành :clap2[1]:
Nghi quá, còn nhỏ mà nói chiện giống người lớn quá ah ;))

---------- Post added at 10:32 AM ---------- Previous post was at 10:31 AM ----------

hehe :D em bị ghiền mấy cái game nữa nhưng mà thíc 2 cái này nhất ;))
chịu khó bỏ công và mắc tí mà đc băng tốt em ah, em mua băng tàu mới cũng ~100k rồi mà chất lượng thì cùi bắp khỏi bàn, thêm tí nữa sau này đc nhờ, lỡ chẳng may có phải bán lại thì cũng ko mất giá trị đó em :myemo0111:

---------- Post added at 09:13 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

Bộ sưu tập của Mario thật là hoành tráng, nhìn mà ngưỡng mộ :em34:

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:13 PM ----------

bee em thử ra chợ nhật tảo đó, gần gần khu chợ có mấy ông chuyên bán đồ cũ bày ra lề đường đó, em thử tìm xem. trước anh cũng hay tìm kiểu đó, cũng đc vài món hài lòng :em36:

chợ điện tử đó nhe em, ko phải chợ bán rau quả trái cây đâu ah. nếu em chưa biết thì có thể hỏi người lớn \m/

hung9311

Nấm nhỏ
nhà còn thừa 1 con ds lite màu hồng , lần trước đứa em chẳng may làm gẫy lãy đóng mở, bi h mở phát là ra nấc thứ 2 luôn ( nó có 2 nấc đóng mở) , đang dùng ốp case trong suốt , chơi bình thường , hình thức cũng được , mở ra mở vào bình thường , màn hình sáng nét , cảm ứng nhạy , vẫn còn nguyên còn cả nắp che băg gba và bút bán 567k = máy + sạc + case trong

sdt : 01204189748

ảnh thật vừa chụp xong

Muốn mua máy của bạn này quá, bạn có ship ra ngoài tỉnh ko

chịu khó bỏ công và mắc tí mà đc băng tốt em ah, em mua băng tàu mới cũng ~100k rồi mà chất lượng thì cùi bắp khỏi bàn, thêm tí nữa sau này đc nhờ, lỡ chẳng may có phải bán lại thì cũng ko mất giá trị đó em :myemo0111:

---------- Post added at 09:13 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

Bộ sưu tập của Mario thật là hoành tráng, nhìn mà ngưỡng mộ :em34:

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:13 PM ----------

bee em thử ra chợ nhật tảo đó, gần gần khu chợ có mấy ông chuyên bán đồ cũ bày ra lề đường đó, em thử tìm xem. trước anh cũng hay tìm kiểu đó, cũng đc vài món hài lòng :em36:

chợ điện tử đó nhe em, ko phải chợ bán rau quả trái cây đâu ah. nếu em chưa biết thì có thể hỏi người lớn \m/
ah :)) cái này thì lúc nhỏ em đi mua đồ vs ba đi zô qài chứ j` :D .

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 05:43 PM ----------

chắc ún sữa nhìu nên thông minh sớm so vs độ tuổi :D
chắc là a ng thứ 2 ở 4rum bit mặt e :))
người đầu tiên mà :)) anh marus chưa thấy đâu ;)) . hôm ấy hên là em đeo khẩu trang bịt mặt =))

Mario

Thành viên lâu năm
trùi -,- e ấy còn bé mà, nhìn dễ thương như bé gái cháu mình :x

mấy og ham hố quá :bleh[1]:

thix thì t sẽ gửi trước nhà ;))

trùi -,- e ấy còn bé mà, nhìn dễ thương như bé gái cháu mình :x

mấy og ham hố quá :bleh[1]:

thix thì t sẽ gửi trước nhà ;))
coi chừng mario cho hầm hố kìa ;))

---------- Post added at 08:54 PM ---------- Previous post was at 08:49 PM ----------

lên nè gameboy :em25: zẩn chưa tìm băng đc

Mario

Thành viên lâu năm
mấy cún e tìm toàn hàng khủng mà. a nghĩ thật tế hơn là e nên để dành tiền mua SC hay EZ Flash IV để chơi game copy.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN