Assassin's Creed: Altairs Chronicles, tín ngưỡng sát thủ

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT

Tên game: Assassins Creed Altairs Chronicles
Phát triển: Gameloft
Phát hành: Ubisoft
Dung lượng: 36.56 MB
Language : English , French , Spanish
Game Region: USA
Release Group: Micronauts
Rom Size: 512Mbit
Save Type: EEPROM 64kb
Wi-Fi support : No

Download:
MediaFire

Tựa game nổi tiếng Assassins Creed của Xbox 360 và PS3 đã đến với hệ máy NDS ^___^ Tuy game có độ dài hơi ngắn (khoảng 3-4h để hoàn thành) nhưng nó cũng khá hấp dẫn để cho các bạn thư giản trong dịp tết này. Bạn đã sẵn sàng bắt tay vào chưa ;;)

Thông báo cho bạn nào chưa down được file trên nds.hkorz.com đã có link Assassin ,link mihd bảo đảm 100% thành công (có cho xài IDM nha),
Register tại đây
Cú nhất là cái Romulation 100.00% mà còn đứng /: =((

Trích:Nguyên văn bởi jNewbbie4
Thông báo cho bạn nào chưa down được file trên nds.hkorz.com đã có link Assassin ,link mihd bảo đảm 100% thành công (có cho xài IDM nha),
Register tại đây
Cú nhất là cái Romulation 100.00% mà còn đứng /:

em củng có thua gì bác đâu , máy em chơi gears of war ngon lành mà wa trò này còn giựt giựt pó toàn tập :em25: pó toàn tập
Hả bạn nói cài jì vậy mình ko hiểu, gears of wars là sao, ý bạn nói là bản Pc hả, nhưng mình đang nói link download mà ???:xm0016:

Huhuhu các bác nào chơi được vui lòng cho mình biết các bác đang chạy firmware bao nhiêu nha, mình chạy được hết cái quảng cáo logo gameloft là đứng >_<

silver3128

V.I.P Member
Đang xài R4 firmware 1.15 thôi bản mới nhất đó, nếu mà bạn cũng xài cái đấy mà bị treo thì do cái Rom của bạn có vấn đề rùi

Chính xác như bạn nói, máy mình dùng R4 firmware như trên. lúc down về cũng thấy ớn ớn cái file đó rồi, down bằng cái rapidshare đó >_<

Đã down lại và chơi ngon lành ^^

Mấy bồ cho hỏi tí. Sao mình convert mấy game mới kể cả game này toàn ra 0mb vậy? bỏ vào ds thì thấy số chạy miết,ko vào game đc.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Cậu dùng flashcard gì? Xem ổ cứng trong máy còn đủ chỗ cho file ROM không convert ra không nữa, nếu không thì cũng ra 0MB đấy :D. Rồi up fw mới nhất lên coi sao, mấy game mới giờ cứ up lên fw mới nhất hi vọng sẽ chạy tốt. GL ^^.

Cảm ơn Nôbita.Mình down bản mới nhất Supercard 2.65 convert ra chạy ngon lành.Game hay lắm.Cảm ơn nhiều nha.
P/s: Professor Layton tuyệt thật!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN