Ryuusei no RockMan 2

Cửa hàng game Nintendo nShop

kidbuu

Nấm nhỏ
Ryuusei no RockMan 2: Berserk x Dinosaur

Ryuusei no RockMan 2: Berserk x Shinobi

Nói về series game MegaMan Star Force thì chắc hẳn ai cũng biết cách chơi Role-Playing của game.Nhưng thật tiếc game mới chỉ có bản Japan,có vẻ khó khăn trong việc giải đố:xm0002:!!!

Download:
Bản "Berserk x Dinosaur": Megaupload
Bản "Berserk x Shinobi": Megaupload

trthths

NDS Member
Hay thật, khi thấy topic này tui gọi điện cho em tui, kêu mấy thằng bạn lên coi, cuối cùng bị tụi nó chửi 1 trận.
"Đại ca" Kidbuu vừa post 2 rom đã có từ tháng 11/2007.
Megaman mà chơi ko hiểu thì chơi làm gì

kidbuu

Nấm nhỏ
Vậy thì mọi người cứ cố chờ cho đến khi nào bản Eng ra thì chơi(hiện tại vẫn chưa biết đến bao giờ mới ra),mình post lên ai là Fan cuồng nhiệt của MGM thì chơi thôi(like me)!

trthths

NDS Member
Tớ thấy chơi megaman RPG mà không hiểu gì cả thì... chẳng còn ấy nghĩa gì. Với lại ai cũng biết là ra tháng 11 rồi :) và bây giờ vẫn chưa ra bản U :(( (cứ sợ trong lòng là nó ko ra bản U nữa :()

kidbuu

Nấm nhỏ
Chính vì sợ nó ko ra bản U nên tớ mới chơi bản J mà.Mà công nhận chơi MGM ko hiểu nó nói gì thì khó khăn trong việc giải đố+chán.Fan MGM khổ thế đấy!

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Không hiểu giải đố là một truyện nhưng không hiểu cái gọi là cốt truyện qua các đoạn đối thoại lại là chuyện khác:-".Chơi RPG cần hiểu cốt truyện là chính=.=

trthths

NDS Member
Không hiểu giải đố là một truyện nhưng không hiểu cái gọi là cốt truyện qua các đoạn đối thoại lại là chuyện khác:-".Chơi RPG cần hiểu cốt truyện là chính=.=
Em có mọc bao nhiêu tay thì ủng hộ anh bấy nhiêu :D.
Chưa có trang web nào đăng tin về Megaman Star Force 2 U cả, kể cả Capcom

kidbuu

Nấm nhỏ
Ôi trời ơi sao bao nhiêu người vào đây bắt nạt Buu thế này.Đây cũng chỉ là Buu muốn giới thiệu game thôi mà!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN