Dungeon Explorer Warrior of Ancient Arts

Cửa hàng game Nintendo nShop

AsheyTisade

Thành viên lâu năm

Release number: 2024
Download size: 25 MB
Release group: SQUiRE
Game region: United States
Language: English
Rom size: 512 Mbit
Wi-Fi support : Yes
Download : Megaupload

game action rpg bản đồ rộng lớn
cho phép equip rất nhìu armor
sử dụng nhìu vũ khí và tuyệt chiêu
game rất đáng để chơi
game ra trễ 1 ngày như đã hẹn

Các SS :

Những ai đã beat ( như tớ chẳng hạn :)) ) nhìn SS thấy có đổi mới ko :D

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
có game chơi là ổn rồi :D. Nhớ hồi xưa anh Silver cũng hô hào kí tên đòi Blizzard làm Diablo trên DS, giờ thì đã có 1 game riêng :x. Cám ơn thanhnhan ^^.

espeon

V.I.P Member
Hầy
Vừa vào phát vào Option thấy game cho đổi vị trí 2 màn hình trên dưới tùy thích --> Ko dùng đến Stylus :(

Đồ họa thì cứng nhắc, cứ như game PC những năm 80 ấy :|

Gameplay ko biết thế nào, nhưng lựa chọn class có vẻ rộng, 9 nhân vật liền

Vậy hả, đang down ko biết thế nào nhưng nhìn trailer thấy mấy chiêu oánh lan hơi thất vọng :(

Cái này đã có link romulation nhưng ko hiểu sao dạo này mấy rom trên romulation có dung lượng ko giống với rom ở các trang khác (
27.2 MB so với 36mb ở rapid) :(

Huydinh83

Siêu Admin
cái đó do nén thôi chứ rom gốc thì như nhau

Hầy
Vừa vào phát vào Option thấy game cho đổi vị trí 2 màn hình trên dưới tùy thích --> Ko dùng đến Stylus :(

Đồ họa thì cứng nhắc, cứ như game PC những năm 80 ấy :|

Gameplay ko biết thế nào, nhưng lựa chọn class có vẻ rộng, 9 nhân vật liền
những năm 80 bộ có mặt em để thấy cái PC nó ra làm sao à? Mà ví dụ là có mặt em cũng chưa chắc thấy được cái PC, mà ví dụ có thấy được cái PC cũng chưa chắc biết khái niệm game PC là gì vào thời điểm đó.

espeon

V.I.P Member
cái đó do nén thôi chứ rom gốc thì như nhau

những năm 80 bộ có mặt em để thấy cái PC nó ra làm sao à? Mà ví dụ là có mặt em cũng chưa chắc thấy được cái PC, mà ví dụ có thấy được cái PC cũng chưa chắc biết khái niệm game PC là gì vào thời điểm đó.
ừ thì 90, typo :))

Đồ họa dừng ở mức trung bình rồi, chơi thử xem cách chơi có cứu vãn được không :D

Huydinh83

Siêu Admin
nói chung với dạng thiết kế nv này thì DS không thể kéo được lên hơn thế này nữa đâu .
hic, nếu vậy thử chơi Zelda hay FF3 xem DS kéo được tới cỡ nào. Cái game thiết kế hình ảnh nhìn sơ qua thấy hoành tráng nhưng chơi một ồi lại thấy nó sơ sài thế nào á.đã vậy nhìn cứ như bản biến thể của điện thoại. không rờ gì đến màn hình cảm ứng cả hic hic

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Há há anh Huy nói quá chí lí , cho em nhại anh 1 câu nhá ]

ừ thì 90, typo

Đồ họa dừng ở mức trung bình rồi, chơi thử xem cách chơi có cứu vãn được không
năm 90 bộ có mặt em để thấy cái PC nó ra làm sao à? Mà ví dụ là có mặt em cũng chưa chắc thấy được cái PC, mà ví dụ có thấy được cái PC cũng chưa chắc biết khái niệm game PC là gì vào thời điểm đó.

Ghét cái skill của nó là random :((

hic, nếu vậy thử chơi Zelda hay FF3 xem DS kéo được tới cỡ nào. Cái game thiết kế hình ảnh nhìn sơ qua thấy hoành tráng nhưng chơi một ồi lại thấy nó sơ sài thế nào á.đã vậy nhìn cứ như bản biến thể của điện thoại. không rờ gì đến màn hình cảm ứng cả hic hic
anh ơi FF3 với Zelda đấy là đồ họa kiểu hoạt hình mà . Ở kiểu thiết kế này coi trọng màu sắc nên độ chi tiết không cần lớn nên rất nhẹ , DS kéo thừa ,
cái kiểu thiết kế như trò này coi trọng động tác và độ chi tiết nên DS khó lòng kéo được lên cao hơn là chuyện đương nhiên

Huydinh83

Siêu Admin
anh ơi FF3 với Zelda đấy là đồ họa kiểu hoạt hình mà . Ở kiểu thiết kế này coi trọng màu sắc nên độ chi tiết không cần lớn nên rất nhẹ , DS kéo thừa ,
cái kiểu thiết kế như trò này coi trọng động tác và độ chi tiết nên DS khó lòng kéo được lên cao hơn là chuyện đương nhiên
vậy chơi Metroid đi,:D nói chung hình ảnh kiểu này do cái thằng thiết kế nó hông có khai thác hết phần cứng của DS

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN