Naruto Shippuuden Dairansen! Kage Bunsen Emaki

Cửa hàng game Nintendo nShop

ROM Number: 2029
Full Name: Naruto Shippuden Dairansen Kakebunshin Emaki
Region: Japan
ROM Size: 512Mbit
File Name: 6rz-nske
MediaFire

Đây là bản mới trong loạt phim naruto Shippuden trong bản này ta có thể gặp lai người bạn cũ của naruto là sasuke

anh em thông cảm có nhiu link đó thui

bạn nào muốn xem thì có thể vào trang http://www.humsurfer.com/view/download-naruto-shippuden-episode-4041 có đủ hết avi lẫn rmvb ,dành cho anh em có acc ,mới coi tới tập 47 sasuke xuất hiện trông ngầu thật

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Hỏi nhiều nhìn cái SS đi , nói lắm cho cái thẻ đỏ bây h :))

Bạn Masterbox ơi edit lại bài nhé :D

Rom Number: 2029
Game Full Name: Naruto Shippuden Dairansen! Kakebunshin Emaki
Game Region: JPN
Release Group: 6rz
Rom Size: 512Mbit
Support Wifi : yes

Game có thể sẽ ko ra bản E vì 6rz là 1 hãng rất nổi tiếng với những games DS cực kì cực kì đẹp ,Rom Size nhiều lúc lên tới ~ 2050Mbit và đặc biệt là các games của 6rz thường ko bao giờ phát hành lại với ngôn ngữ khác ( - khi có bản patch do fan làm :)) ) . Vì thế sau 2 ngảy nữa mình sẽ move vào topic "Tổng hợp game J"
Phiên bản Naruto tiếng nhật này rất hay , hay vì nó đi theo cốt truyện của phim hoạt hình , camera top-down nên có thể bao quát màn hình, sử dụng jutsu hiệu quả . Nhìn nhân vật cũng ngộ :) .

SS:

Ultimate

Nấm nhỏ
Dễ hả,thế chỉ tớ qua chỗ làng cát với,cái lúc mới di chuyển qua bên đấy ý,đi lòng vòng nhảy lên nhảy xuống mà không thấy đường...Lâu rồi không rớ đến,biết là hay nhưng bí chỗ đấy chịu không qua nổi:(

thì ở làng cát ông lượm được 1 bông hoa. quay về gặp horake đệ ngũ lấy thêm bông hoa thứ 2. bông hoa thứ 3 ở gần chỗ thác nước thì phải. ông chạy vòng vòng ở quanh đó là tìm thấy àh

mấy pác ơi cho em hỏi em đi đến chố
gặp bà già ở làng cát rùi bi đường mong
các pác chỉ giáo [ tiện thể cho em hỏi
cái này save ở đâu vậy mới tập sài hem bik gì T_T giúp em cái ]thank

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN