Shin Sangoku Musou DS: Fighters Battle

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tên game : Shin Sangoku Musou DS: Fighters Battle (Bản Japan)
Phát hành : Koei
Thể loại : Hành động
Dung lượng :38,82 MB

1 Game rất được mong chờ, với đồ họa 2,5D chắc chắn Shin Sangoku Musou DS sẽ là 1 game ko thể bỏ qua. Hãy cùng chơi và cảm nhận :)

Download : Megaupload

Đúng là kô hay lắm :| Nếu chưa nói là hơi hơi chán :|
1 phần có lẽ là chơi tiếng Nhật nên hơi mất hứng :))

Đồ họa thì cứ cho là tạm nếu ko muốn nói là hơi xấu, đám lính cứ như là dính sát vào nhau. Đồ họa trong game nhìn trong giống trò Tam quốc chí online. Về AI thì lũ máy không được thông minh cho lắm. Kết luận: thất vong tràn trề

thông cảm lần đầu làm tam quốc chí cho nds =)), đánh theo map nhỏ nhỏ phải gọi là chán chết, một map giết 15 thằng để mở cửa, vào cái cục nhỏ nhỏ chẳng biết là gì để đánh tướng , nhân vật 2d đánh không có cảm giác trúng đích, kết luận lại 1 từ chán :D. Chắc chờ nó ra phiên bản tiếp theo vậy ;))

Kawaii

Super Princess Peach
chán quá Koei làm thất vọng fan của DS quá.
chơi cái này thà lục game cũ ps2 ra chơi còn vui hơn.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
lại so sánh với PS2 roài bác kawaii lày! :))
bản J->kô quen !!!, đợi bao giờ có E hay U thì mới down về, luker nhớ theo dõi nha. Còn bi giờ vẫn tiếp tục LK giống anh huy :D

2 cái mục game đầu tiên không hiểu là gì, thấy vào cũng y chang như nhau , mà sao chọn được có 3 thằng thôi T_T hay tại tui không hiểu :-?.
Màn hình cảm ứng chả có tác dụng gì ngoài việc để ngắm :D, mà thỉnh thoảng còn bị rớt speed nữa :(

2 mục đầu tiên???????Chổ nào vậy cà?Tui cũng chọn đc có 3 nhân vật àT__T nghe nói còn 1 con ẩn nữa.Trò này đi tới khúc cuối máy chơi dểu dã man,cứ chạy gần tới thành nó là nó thổi mình bay mất tích,còn chém chết nó thì nó hiện ngay kế thành mình>.<

game này hay đấy không có dở đâu,trên NDS như thế là được lắm rồi,đây có 3 tướng cho mình chọn:thằng tóc dài cầm kiếm là thiên về tốc độ,em cầm búa thiên về sức mạnh,còn em song kiếm là cân bằng giữa tốc độ và sức mạnh,khi chọn tướng xong là nó hỏi chọn 1 trong 3 hàng,bên trái là choi easy,giữa là normal cuối cùng la hard(cứ chơi từmg cấp sẽ unlock các tướng),ở đây các tướng mình unlock không có chọn chơi,chỉ để giữ từng đồn lũy ứng với mỗi màn trên bản đồ mình chọn thi` sẽ chọn mang theo được bao tướng cho màn đó,các tướng này rất quan trọng,mỗi tướng có một số chỉ số cơ bản,bên trên là sức mạnh,phòng thủ và máu của nó,phía dưới là sức mạnh,phòng thủ và số lính hoặc máu hoặc phép thuật cộng thêm cho tướng chính của mình (lưu ý phép thuật khi vô trận đấu sẽ xuất hiện ngẫu nhiên dựa trên số tướng mình chọn có được nếu có 2 tướng hoặc nhiều tướng có cùng chung phép thuật thì khi thi triển sẽ tăng hiệu quả thêm),nếu ta chọn tướng phụ có sức mạnh và phòng thủ or máu thì tướng chính ta đi đánh sẽ có cức mạnh và phòng thủ or máu nhiều,chọn tướng có phép thuật sẽ gây hiệu quả với tướng chính của máy khi đối đầu với ta,chỉ giải thích sơ thế thôi,em nào cần thì anh giúp thêm,chưa biết hết secret của game,do không thích coi faqs trên mạng,tự tìm hiểu vui hơn

2 mục đầu tiên???????Chổ nào vậy cà?Tui cũng chọn đc có 3 nhân vật àT__T nghe nói còn 1 con ẩn nữa.Trò này đi tới khúc cuối máy chơi dểu dã man,cứ chạy gần tới thành nó là nó thổi mình bay mất tích,còn chém chết nó thì nó hiện ngay kế thành mình>.<
muốn chơi cái chiêu mất dậy đấy thì em chọn mấy tướng văn co biểu tượng hình người và dấu mũi tên từ người chỉ ra xa,cứ thu gom mấy đồng tiền,tùy theo skill yêu cầu(với chiêu này hình như cần 3 ỏ 4 đồng tiền),kích hoạt chiêu thấy biểu tượng nó sáng lên dưới góc phải màn hình,nhưng ngho' trên bản đồ khi thấy tướng nó tới thành lũy của mình thì dùng,bảo đảm nó sẽ bị văng ra nơi khác ngay

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN