Insecticide

Cửa hàng game Nintendo nShop

Publisher: Gamecock
Developer: Creat Studios Crackpot Entertainment
Genre: Action Adventure
Release Date: 11/03/2008
Download: Megaupload

Nỗ lực của nhà phát triển Gamecock nhằm tạo ra một ý tưởng mới trên nền DS xứng đáng được khen ngợi, và tựa game kết hợp giữa lối chơi hành động và phiêu lưu point-and-click rất có thể sẽ thu hút được sự chú ý của bạn.

[YOUTUBE]4EH-vHOcl6c[/YOUTUBE]​

fly_us

Nấm bình thường
3D quay vòng vòng chóng mặt quá... hình ảnh đẹp, có điều mình ko hợp kiểu này.. hix hix

Trò nì coi trailer thì có vẻ đẹp, nhưng nội dung thì hơi... con nít wá :D giá mà là Max payne thì chắc sẽ hay hơn :D

Dù sao thì cũng test thử xem, bít đâu được...

Đã thử và đã xóa, thử 2ph, xóa 5s :em18:, hok bằng 1 góc metroid, đã vậy lại tối tối chóng mẹt thấy pà :b-d[1]: lại thêm hình ảnh nhảm nhí :(

Uổng công Gamecock cố gắng, hi vọng lần sau sẽ khá hơn :D

cái này chơi chóng mặt lắm,ko biết tận dụng triệt để lợi thế stylus của DS,bắn bằng nút r,hình ảnh cơ bản ko đến nỗi nhưng vẫn ko kéo game lên bao nhiêu

Insecticide là 1 game bắn súng góc nhìn thứ 3. Hình như là nói về 1 nhóm người hành tinh "tạp chủng giống" đi giết sâu bọ gây hại, có 1 số trang web cũng có khen ngợi game này vì game play hay, nhân vật độc đáo. Thực ra thì em cũng chưa chơi :em12: có gì sai sót xin các bác thông cảm. Các bác down về chơi rồi comment nhé ^:)^

ROM INFO
Fullname: Insecticide
ROM size:46.9 MB
Language: ENG
Genre: adventure, shooter
Download:http://www.romulation.net/NDS/2115_-_Insecticide_(U)(SQUIRE).rar.html
Screen shot:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN