Super Smash Bros Brawl

Cửa hàng game Nintendo nShop

yanyee_tang123

Mistress of Ike
ôi, đi chơi thôi, nhà riêng thì lấy đâu ra, kể ra vào Đà Nẵng chơi có khi đỡ lag nhiều đấy nhỉ.
hừm nếu thế có lẽ bạn ở Hotel :biggrin[1]: Lấy đồ nghề đi chơi :roll2[1]:
Àh mà kể ra thế cũng phiền bạn quá :) Thôi thì tớ chơi với Kamus vậy :em44:
Đừng nói Kamus cũng đi du lịch luôn nha :myemo0128:

kamus

Thành viên lâu năm
Có nên lập giải ssbb ko bà con?

Chả là lúc này mình thấy 4rum chả có giải đấu nào, bàn luận game cũng khá ít, nên muốn thăm dò xem có bạn nào muốn lập giải SSBB ko? :em26:

ai đồng ý tham gia thì báo 1 tiếng đi :em04: cần 12 người là đủ

Ashera

Nấm bình thường
Hay đấy, đồng í tham gia luôn, mạng lag không thành vấn đề :clap2[1]:
Ai có wii tham gia hết đi, mua wii mà kô chơi SSBB là phí lắm :band1[1]:

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Ông Kamus này cố tình lập ý kiến này là để muốn nhận giải đó chứ, vì ổng luyện trò này pro lắm rồi mà, chắc chắn là thắng

kamus

Thành viên lâu năm
hix, tớ là người sẽ trao giải chứ có nhận giải của ai đâu +,+, còn giải là gì thì tạm thời chưa biết.

Nếu đc thì đến tận 12 người bộ ko muốn chơi sao? ;))

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Cậu trao giải àh :-? Tớ cứ tưởng bác Bảo sẽ trao giải chứ :em29:
àh mà 12 người chơi thì Maximum là 4 người 1 màn chứ lấy đâu ra nhét 12 người vào đc :em05: Vả lại tớ vốn chơi kém o_O Sợ thua nữa mất mặt lắm

Ashera

Nấm bình thường
Ông Kamus này cố tình lập ý kiến này là để muốn nhận giải đó chứ, vì ổng luyện trò này pro lắm rồi mà, chắc chắn là thắng
Phát biểu câu làm mình tự ái quá trời, tui đã chết đâu mà nói vậy :em39:
mà đấu thì chắc 1vs1 thôi, 4 người lag lắm với cả dễ bị hội đồng.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
không dám đâu 1vs1 là tớ sợ nhất :-s Chỉ có đánh 4 player mới là cách hay nhất. Lợi dụng 3 người đang đấu với nhau, khi nào cao phần trăm, tớ chạy lại quất hết cho bay :em17:

kamus

Thành viên lâu năm
4 người thì vui chứ hội đồng gì :)) mà nói đi nói lại có mấy đứa mình :)) ko đủ 8-12 người thì chắc hủy show :))

Ashera

Nấm bình thường
4 người thì vui nhưng lag lắm, với cả đông người tớ thường "ưu tiên" Kamus đấy nhé :em17:

Ashera

Nấm bình thường
Ồ khổ nhỉ, thế gọi là hội đồng bí mật đấy:emot-sissies:, vì tớ khó ăn quá nên wow_wow với Yanyee mới chuyển sang úp Kamus đấy :Dunggian:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN