Nhập vai Lost in Blue 3

Cửa hàng game Nintendo nShop

Rom Number: 2185
Game Full Name: Lost in Blue 3
Game Region: US
Release Group: SQUiRE
Rom Size: 512Mbit
Save Type: EEPROM 512kb

Download :

pass : nintendovn.com

Trong Game nhân vật nam là một khác du lịch trong lúc xô xát với một người đàn ông nên bị ngã xuống biển, còn nhân vật nữ là một cô ca sĩ xuất hiện trong buổi biểu diễn ca nhạc tốt đó :x. Không phải chỉ có 2 người bọn họ trên đảo mà là có tới 4 người ..... tự khám phá nhé ;))

ScreenShots:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

troy28790

Banned
ko có đâu đường dẫn của soi13.com
nè mà sao mọi người nhát thế,ấn vô đại đi,có virusthì quét thế thui

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Hơ hơ, test trên DS rùi, mấy trang kia ko bít sao mà hum nay ra chậm thế, chắc do web download ROM chết quá nửa nên mới thế :D

Mấy chú cứ đa nghi wá đáng làm người tốt họ mắc tội oan :treaten[1]:,

Xin lỗi và xin cảm ơn bạn kiusaobang nhé, mặc dù mình sẽ ko down game này đâu (vì ko thix chứ ko phải sợ, bạn nhé :em18:)

mọi người nhát thế,chơi đi,tớ thử rồi,đã dính virus :)),đùa thôi,bản này tạo hình nhân vật ko đẹp bằng bản cũ

viking3

Nấm bình thường
KHÔNG CÓ VIRUS ĐÂU!!!! Trang này là file server của trang www.soi13.com (trang này chuyên upadate các rom NDS mới nhất). Mọi người có thể hoàn toàn yên tâm, tui download rom NDS từ trước đến nay toàn dùng trang này thôi vì hỗ trợ Flashget, link trực tiếp (tui đã giới thiệu trang này bên Topic hướng dẫn download NDS lâu rùi mà)

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
:myemo0123:hình như ko có virus nhưng down ko được :stupid[1]:.....bản J ra từ tháng 12 rồi tới giờ mới ra bản U :bones[1]::clapping[1]:
Ra đúng dịp vừa beat xong chế độ hard dungeon explorer lv99 :em24::))

fly_us

Nấm bình thường
:myemo0123:hình như ko có virus nhưng down ko được :stupid[1]:.....bản J ra từ tháng 12 rồi tới giờ mới ra bản U :bones[1]::clapping[1]:
Ra đúng dịp vừa beat xong chế độ hard dungeon explorer lv99 :em24::))
Không down được do nó không cho hotlink, muốn down thì vào trang www.soi13.com ngó xuống cuối cùng. Down trực tiếp hay bằng Flashget, IDM đều được..

Unicorn9x

Nấm nhỏ
ngó xuống cuối cùng có thấy gì đâu bác? em down hok dc?? down bt lẫn bằng ct tăng tốc đều hok dc! bác hướng dẫn cụ thể cái!

fly_us

Nấm bình thường
ngó xuống cuối cùng có thấy gì đâu bác? em down hok dc?? down bt lẫn bằng ct tăng tốc đều hok dc! bác hướng dẫn cụ thể cái!
Vô trang www.soi13.com nó ra nguyên 1 list 2 cột ROM, mấy ROM mới thường nằm dưới cùng của list. Kiếm cái 2184 - Lost in Blue 3 (U)(SQUiRE) rồi down là được rồi mà...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN