Kidou Senshi Gundam Double O

Cửa hàng game Nintendo nShop

Phát hành : Bandai
Thể loại : 3D action
Release date : 27/3/08 ( ko bít đám TQ nó up cái rom lên hồi nào =)) )
Ngôn ngữ : JP
Size : 64mb ( 60.6mb sau khi trim )

Link down
Megaupload - Rapidshare

hiện tại đang down , chưa test được . Thấy rom mừng quá nên post lên cho anh em :clap2[1]:
Mới test được một tí , graphic , control với sound và voice khá . Còn gameplay có chiều sâu ko với độ khó thế nào thì để chơi thêm mới bít được . Mấy màn đầu toàn tutorial cả :))

95% là ko bao h ra U đâu
mấy cái game gundam trước h là thế mà

...
ủa , mới thấy change nick thành Cyberhunter mà , sao change lại lẹ quá vậy >_>

Cyberhunter

V.I.P Member
Hehe quên, clear cookie rồi em quen tay đánh nhầm lại thế =.=
Ko ra U thì chết rồi=.=
J sao các bác hiểu dc?!?

Cyberhunter

V.I.P Member
Nghe anh Luong nói anime hay lắm, coi bộ rãnh phải down về thử, ra bao nhiu tập rồi các bác ???
P/s: Bác Nekki Basara cho em xin nick chat nhé :)

24 ep rồi , thứ 7 này ra ep 25 , hết season 1 :-"
YM: devilnevercryvn
ko thấy có multiplayer mode , và chỉ được xài 4 con gundam trong CB . Đi tới 32 days rùi :( . Hi vọng finish xong nó sẽ cho thêm mode chơi khác để xài mấy con MS kia

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Thứ 7 này thì mới hết SS1 Raw thôi:))Tầm thứ 3 tuần sau anh Shisen Sub anh ý mới ra nốt tập cuối:D

Chán nhỉ.Không có Multiplayer...Vẫn chỉ thấy 4 con trong CB à.Như thế chắc xong Mode của CB thì nó sẽ cho đi thêm chặng đường của các con Gundam khác:-?

Lúc chọn nhân vật thì dưới cùng có 2 ô.1 ô là xuất phát thế còn ô bên cạnh là gì hả Rey.Thấy có cho chọn mấy đứa Gundam khác và con Haro đi kèm với 2 con sửa máy nữa:-/

Lúc chọn nhân vật thì dưới cùng có 2 ô.1 ô là xuất phát thế còn ô bên cạnh là gì hả Rey.Thấy có cho chọn mấy đứa Gundam khác và con Haro đi kèm với 2 con sửa máy nữa:-/
chọn con Felt + Chris or Sumeragi thì chưa rõ lắm
Chọn mấy con sửa máy thì hình như sau trận nó sẽ phục hồi hp lại cho con gundam
còn chọn gundam meister khác thì khi xong nhiệm vụ , song song với tổn hại mình gây ra cho 1 trong 3 quân ( hoặc cả 3 quân ) thì chú meister mình chọn đi kèm sẽ gây thêm damage cho liên quân nữa :
+Lockon : Union ( xong trân , ko cần bít là mình đánh với ai , ống hp của Union sẽ bị trừ =)) )
+Setsuna : AEU
+Allelujah : HRL
+ Tierria : cả 3 :em36:

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
À.Hóa ra là thế.Còn cái con sửa máy kia là để sửa HP cho Gundam sau mỗi trận.Cái này sau mỗi trận con Gundam vẫn giữ máu bị mất chứ ko phải tự đầy lại 100% bình luôn:))

Mà hóa ra cái Special Attack lại có Yellow GN Particles chứ không phải là Red GN Particles nhỉ:-?Hay là Trans-am mode nó có màu đỏ người con Gundam nên cái GN cũng bị lây đỏ theo:-?

cái đó chắc tụi nó làm ko kĩ thôi :))
chứ con Flag của Graham thruster sau lưng xịt ra màu đỏ tím , làm tui cứ tưởng là GN flag

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Cái bọn đấy khi nó bắt đầu chuyển sang Special thì con nào cái Thruster chả chuyển màu.Cái con bé Some cũng chuyển màu nữa:)).Mà con bé Soma trâu thật.Lên Special chém 1 phát mất cả đống máu của mình:|

à , edit lại một tí
đem con Virtue theo support thì nó ko trừ Hp của quân nào cả mà trong lúc tụi nó nói chuyện chỉ nhắc đế chữ tero thôi ( chắc là terrorist )
để kiếm cái mission nào có terrorist test xem :D

Chời đất ơi, nghe các bác nói mà tui chẳng hỉu jì cả :em35:, cái này tui chưa coi film , cũng chẳng chơi game chỉ cóa một lần chơi versus trên game thùng, model kit thì có mỗi 2 kon, tuổi thơ tội nghiệp :em25:

mà mấy cái nút bấm sao cứ loạn xạ cả lên thế, có kết hợp lại với nhau để chơi tuyệt chiêu được hok :em04:

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Thế là được quyền viết bài khỏi sợ Double Post rồi:))

Kyrios ở mức bình thường thì phần lớn các chiêu chỉ ở mức trung bình nhưng nếu transform thành Wave Rider thì lại khác:))Tốc độ tấn công nhanh:))X sẽ là bắn tên lửa từ trên lưng ra còn A thì vẫn bắn đạn bình thường.Ấn X để nhả tên lửa rồi sau đó bay nhanh đến người đối phương bắn liên tục.Transform = cách ấn 2 nút Y và B cùng 1 lúc:D

Chiris với cả Felt thì có tác dụng tăng cái Thruster thêm 20%:D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN