Germany's Next Topmodel ( GER )

Cửa hàng game Nintendo nShop

AsheyTisade

Thành viên lâu năm

Rom Number: 2193
Game Full Name: Germany's Next Topmodel
Game Region: GER
Release Group: SQUiRE
Rom Size: 512Mbit
Wi-Fi support: No
Download size: 45.83 MB
Download:
Direct Link
Filefactory 1
Filefactory 2
Qshare
Rapidshare 1
Rapidshare 2
Megaupload
Romulation

Hum nay cuối tuần có nhìu thời gian online nên mới phát hiện một game thể loại mô phỏng (giống như dòng Imagine --> nội dung cũng vậy ) tiếng Đức, trong game bạn sẽ là một nhà thiết kế . Sở dĩ post game này lên là nhìn qua ss thấy ngay hình ảnh quá tốt, rất là chi tiết :myemo0125:. Phải nói là chi tiết từ khuôn mặt cho tới các bộ phận cơ thể >:) hay là các bộ trang phục. Nhận thấy rằng nếu "đá lẻ" game này sẽ có tội nên post lên cho anh em "mát mắt" chơi ;))

Các SS:

ashey mà là con gái :| ,ai tin cho nổi.Kawaii thì có thể
Nhưng mà game nhìn hot wa' :D
Cám ơn nhá,ko biết mình chú ý bộ đồ hay chú ý cái j khác nữa :D
Gmae này dc đấy :D

fly_us

Nấm bình thường
Cái này nó làm theo cái gameshow, cũng khá, hồi hôm kiếm ROM có down chơi thử mà thấy German nên xóa rồi :D..

Hình ảnh đẹp, mà hổng hiểu :))

ashley đen tối thế ni mà vẫn có bạn tin là con gái,chậc chậc
Ashley là kon gái đó là điều chắc chắn gùi, nhưng còn Ashey thì là "pé", là eim, là chú , là anh hay là cậu thì... có trời mới bít :em04:, niềm tin mù wáng của tui bị Nobita vùi dập dữ wá :em25:, hok lẽ nguyên cái 4rum lại có số mem nữ đếm trên đầu ngón tay sao ta :em04:

Móa ơi cái trò này hồi trước ko để í, jờ thấy ss cứ phải gọi là >:)>:)>:), sao cái cẳng nó hok thấy răng cưa nhỉ >:)>:)>:)

À wên còn cái dzụ đen tối, đó đâu phải là đặc quyền của con trai, nam nữ bình đẳng mà ;;)

Môn phái =)) nhìn lồi mắt với game này :spiteful[1]: tiếc là G, nếu U thì chắc chơi ghiền lắm:spiteful[1]:

fly_us

Nấm bình thường
Cái này có gì đâu bà con phản ứng dữ chời, nó chỉ là chọn đồ cho model là chính.

Dòm nó sao thì nó ra vậy thôi ;))

qwaszx91

Nấm nhỏ
hình kia trông wa^n` ao' lót cả bốt răng cưa kinh khủng mà sao da thịt nó mịn màng như ps3 thế nhỉ^.^

đen tối đen tối =.="
chưa gì đã thấy 1 đống số 35 o_O
đúng là quần áo còn răng cưa thật nhưng nếu lại gần hơn 1 tí thì ngay cả da thịt cũng có răng cưa à nha :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN