Iron Man- Người Sắt

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cyberhunter

V.I.P Member
Chúng ta đều từng nghe qua các vị anh hùng ảo, ko có thật với những sức mạnh siêu nhiên như Superman, Spiderman, F4 v.v.v., lần này chúng ta lại dc diện kiếm thêm 1 vị nữa với tên gọi Iron man, trước khi chúng ta xem phim thì tại sao ko làm quen với vị này qua những màn hành động 3D trên máy 2 màn hình nhỉ? :)
Iron Man
Thể loại: Action
Sản xuất: Sega, Artificial Mind
Phát hành: SQUiRE
Ngôn ngữ: English French German Italian Spanish
Download size: 39.04 MB
Wifi Support: No
Download:
Rapidshare
Filefactory
Megaupload
Romulation
SS:

À xin lỗi mấy chú chút, lúc đầu eim cũng nghĩ như rứa nên khi down về là ưu ái để nó kế... thùng rác :) để có jì xóa cho lẹ :D
Nhưng thật đáng thất vọng bởi vì game này chơi wá... được :D
Xuát hiện ko kèn ko trống, trước ngày ra 2 hum kòn ko có được cái ss nhưng nói chung là cứ lấy 1 chút Nanostray, 1 chút Super Hero, 1 chút Geometry trộn lại là chúng ta được Iron man hay ra trò :)
cũng ko phải chỉ dành cho fan đâu, bởi vì... đã có film đâu mà có fan :) cứ thử đi rồi sẽ ko phải hối tiếc :)

Wolverine

Nấm nhỏ
chưa có phim thì cũng đã có truyện tranh trước đó nên Iron-Man chắc hẳn cũng đã có 1 lượng fan đang mong chờ bộ phim này ra mắt :))

fly_us

Nấm bình thường
Film ở Sing ra 2 bữa rồi, mới đi coi về, film khá hay :x... effect ngầu hơn cả Transformer nữa..

trò này chơi khá hay chỉ tiếc là đồ họa hơi xấu ko = Gundam 00. Bác nào muốn chơi thì chuẩn bị sẵn thuốn giảm đau nhá, chơi trò nay đau tay cực

Nhìn cái hình tròn điều khiển ở touch screen em lại nghĩ đến cái trò Sea monster quái vật biển của bác nào đã giới thiệu khiến em đau đầu cả buổi tối sau 30 phút chơi :(

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Chơi khó ghê mà kho hấp dẫn gì cả, tay để trên màn hình cảm ứng suốt thời gian chơi lun :(
Đồng quan điểm :((.Gameplay chả có gì hay,bắn khó bỏ xử :((.Đã thế còn hao máu,địch đông,kiếm máu khó.Thực ra game có một mission duy nhất là đi bắn phá.Đồ họa có chú Iron Man đẹp thoai !!.

lemonadess

Banned
Bản chơi trên Wii tạm ổn. Dù cảnh vật xung quanh không được chăm chút lắm.

Bản trên PSP thì cũng tàm tạm. Hình nhỏ quá nên không chơi nổi :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN