Pokémon Pearl & Diamond

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT

Tên game : Pokémon Pearl & Diamond
Thể loại : Nhập vai
Phát hành : Nintendo
Dung lượng : 17,1 MB
REVIEW
Download : MF
Diamond - Pearl

Game Pokémon được mong chờ nhất cuối cùng đã xuất hiện phiên bản English :D Đặt biệt nó hỗ trợ Wifi thi đấu online với nhau . 3 triệu 500 ngàn bản được bán ra tại Nhật và 500 ngàn bản dc preorders trước tại US chứng tỏ sức thu hút của game này . Còn chờ gì nữa , download ngay đi ^_^!

espeon

V.I.P Member
Dê, M3 chạy được, may quá, chơi được 1h35' thì Chimchar--> Monferno lv 17 đánh xong Gym 1 rùi, yeah:D

Vi` sao SC One, ra 2 màng hình trắng ( ko enable path, + 2mb save)

còn Supercard SD thì ko save trong game dc, save vo, nhưng, load lại ko dc

ac ac, gi` ki` dzay, minh` xa`i tot ma`, supercardlite ne`, ngon lun, moi len dc lv 13 thui, dang rang ngay mai fai tien hoa cap 3 moi dc
sr may' mi`nh ko danh' dc tieng vit

Ek,tải về convert rồi mà khi vào lại chỉ có màn hình trắng :((.Ai bị vậy không ?
ê ku (các bạn thông cảm, thằng nì bạn mình, kiu wen rùi :D), u thử lại bằng cách tải thêm cái update cho chương trình convert của supercard đi, tui convert bình thường mà, còn thêm mấy cái như enable restart,faster play game, trim rom tùm lum ma` nó vẫn chạy ngon lành nè, cả 2 pearl & diamond lun \:D/

-Mình chơi SC lite không chơi được các bạn ơi. Màn hình trắng xóa. Minh đang dùng phiên ban 2.58 để convert bạn nào có phiên bản mới chi dùm mình nha minh cảm ơn

Huydinh83

Siêu Admin
to khanh 93: bản tiếng anh.hầu hết cái rom được giới thiệu ở đây đều là tiếng anh. trừ 1 số rom không có bản tiếng Anh nhưng do game quá hay nên giới thiệu lun

ở đây là forum của hội chơi máy NDS bạn à, vì giả lập chưa hoàn chỉnh đâu, bạn chờ khoảng vài tháng nữa đi, với lại chơi NDS mà chơi giả lập thì ^:)^ ^:)^ ^:)^

Vintendo

Nấm nhỏ
Chưa rõ lắm. Nhưng khác nhau đầu tiên dễ nhận thấy nhất là ở tên gọi và pokemon truyền thuyết.
To những ai đi off: anh em luyện Abra tiến hóa lên Kadabra nha. Hum đó mình trao đổi!
Cứ mỗi phiên bản Pokémon khác nhau sẽ có các con Pokémon khác nhau, nếu muốn biết thử thì dùng Wi-Fi mà trao đổi, sẽ nhận ra ngay í mà !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN