Kung Fu Panda

Cửa hàng game Nintendo nShop

Full Name: 2333 - Kung Fu Panda (U)(Micronauts).rar
Filesize: 22.9 MB
Region: US
Genre: Fighting | Report Incorrect Genre
Release ID: 2333
Dowload:
MediaFire

à game dựa trên bộ phim cùng tên ! Game kể về chú "Gấu" trúc , béo ị bik đánh võ kung phu ! Game có đồ họa tốt ! Đánh võ đã tay ! Có nhiều char nữa , thấy cái con hổ hình trên kô đánh dzữ nhất đó !

Mặc dù là game ăn theo nhưng cũng nên Test chứ ! (^.^) Ai cũng tò mò muốn bik người mập đánh võ kung fu ra sao mà ! Đồ họa kô quá tệ ! Thưởng thức đi nhé !

espeon

V.I.P Member
Test, hok phải text, đừng dùng những từ như hok, bik, etc,....nữa nghen kẻo mọi người hok bik đường nào mà lần đâu ;)

Game ăn theo phim à :( Lại còn thể loại Fighting:P

Cám ơn espeon đã nhắc nhở ! Tại đây là bài giới thiệu game lần đâu tiên viết ! Có gì thông cảm cho ! Lidi sẽ cố gắng những bài sau (*.*) .

cho tớ hỏi câu này,đừng cho là tớ spam,tội nghiệp lắm :((,etc là gì,không hiểu ngôn ngữ 9x cho lắm :D

kung fu panda này hình không được đẹp cho lắm,game fighting 2,5d thì phải,hy vọng là trên điểm 7

Hok phải đâu, Espeon mún chơi anh eim mình đóa, etc là "ê thèng ku" :))

Bạn LidiDlid cứ viết theo cách nào mà mình thấy thoải mái nhứt, tui... cho phép đóa :D còn viết sao người ta hok cóa đọc được là... lỗi của bạn :D

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
etc là kỉu so on đó mà :D. Đi ngang hình 3D cũng đẹp, oánh bằng màn hình cảm ứng, thay đổi qua lại 3 nhân vật để tìm đường giải đố, nói chung tầm 6.5 đ
@LidiDlid : Game Full Name gì mà hài hước thế :))

Ashey có thương anh eim thì chụp cái hình trên Ds cho anh eim coi với, đang ưu tiên down Summon night rùi, cái này còn đang xem xét :D
mà chơi oánh lộn = stylus à, chán nhỉ :( như kiểu bleach ấy hả ?

Cón bác halohanh mún jì đây :-w spam mà cũng hok tha cho tui à :-w

Unicorn9x

Nấm nhỏ
mấy bác ko chơi để người khác chơi! toàn bàn lùi=,=
nhà em xài trả theo lưu lượng nên thoai ưu tiên cái khác!=> hem chơi=))

Hehe cảm ơn bạn Lidi đã vất vả, mình chỉ nói chơi thui mà ai dè bạn làm thiệt :D

Nghe mình nói nhỏ nè >:), bí quyết post bài thành công là đối với mấy cái game hay thiệt hay, screenshot đẹp thiệt đẹp, hãng phát hành nổi tiếng thiệt nổi tiếng (cỡ jN production là được gùi :))) thì hẵng post ss, còn mấy cái game mà "thắng thua nhờ trời" thì bạn đừng nên post ss làm jì để kích thích trí tò mò í mà :D và con người ngộ lém, hok bít thì thui chứ một khi bít rùi thì chắc chắn sẽ tò mò, tò mò rùi mà hok được thõa mãn thì chắc chắn sẽ tìm ss để "tự thỏa mãn" ;)) tìm hok được thì chắc chắn sẽ down, mà down dìa game cùi bắp thì sẽ hok rủa xả jì bạn được (ai biểu tò mò ;)))

Cảm ơn bạn nhìu lém, ss rất đẹp, rất rõ ràng, nhưng nhờ vậy mình quyết định... hok down :D hok phải tại chê đâu bạn đừng cóa bùn, tại vì mình đang quyết tâm phấn đấu giảm sử dụng đồ lậu, làm gương cho anh eim, vì một Vn pt :D tin hok?

Unicorn9x

Nấm nhỏ
èo thấy quảng cáo trên mtv quá trời! coi mtv xì quắc ấy! trả lời câu hỏi dc quà là cái áo có hình con panda này nè!
cái này dạng fighting xài xì tai lút nhẩy?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN