Lol :))=))

Cửa hàng game Nintendo nShop

Phát hành: Agetec
Phát triển: Route 24

Link: Mediafire

Vâng, tên của game chính là LOL :))=)) 1 game nổi tiếng bởi gameplay kì quái, chỉ mua đc qua mạng và cũng chỉ có thể chơi Multi =,= Nói thật em cũng chưa test :D, nhưng IGN cho 7,5 chắc cũng ko phải dumb nhỉ

SS:

Nhà em kô coá wifi nên cũng chưa thử đc :D, mà hình như cái này chơi 4 ng` với 1 catridge thôi thì phải :D

Nhưng theo IGN thì nó là thế này :D : người host sẽ đưa ra thử thách (bất cứ thứ j; dạng như câu hỏi, điền vào chỗ trống, vẽ con vật :D). Việc pạn cần làm là trả lời qua stylus và touchscreen. Sau khi trả lời, mọi người sẽ bầu chọn cho câu trả lời mình thích nhất. Mỗi ng` có quyền bầu 3 phiếu, ng` nhận nhìu phiếu nhất sẽ thắng (cũng ko ngoại trừ tỉ số hoà :D)

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
mới lạ à nha :)), tiếc là phải multi nên chưa có điều kiện test được. Tên game là LOL mới ác chiến =))

Unicorn9x

Nấm nhỏ
multiplay only ko có cái ký hiệu wifi chắc chỉ có mấy máy gần nhau mới chơi dc! anh em chừng nào đi off chép vào nha!:D

Cyberhunter

V.I.P Member
Trong ss thấy nó đang chửi nhau nhỉ :|
multiplay này chắc là wireless, chừng nào có icon nintendo wifi connection mới wifi dc. Ở đây có 1 mình ko biết sao chơi đây :|. Game này đáng ra phải có wifi mới đúng =.=

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Có 2 máy ds giờ chơi cái này kiểu gì.Bó tay thật.Cứ vào xong nó tự hiện ra cái có 2 mục Start và Credit.Vào Start cả 2 máy thì cả 2 máy đều làm host 8-}

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN