Diner Dash, bà chủ quán ăn nhanh

Cửa hàng game Nintendo nShop

Huydinh83

Siêu Admin

Thể loại: giải trí
Dung lượng:3.5 MB

Download: MediaFire - Zshare

1 game giải trí nhẹ nhàn, vui nhộn. Bạn là 1 cô gái trẻ quá chán ngán công việc làm công của mình nên đã mua lại 1 nhà hàng cũ kỹ để tự làm chủ. Cách chơi khá đơn giản nhưng lại cực kỳ thú vị, công việc của bạn là xếp chỗ cho khách, ghi other, bưng thức ăn, tính tiền, don bàn. Nghe thì dễ nhưng bạn phải làm tất cả nhưng công việc đó trong 1 thời gian hợp lý nhất bằng cách kết hợp những công việc đó với nhau càn nhanh càn tốt. Hãy thử xem mình có năn khiếu làm....bồi bàn không nhé

No1luv

Nấm nhỏ
cái bon GS nhiều khi nó test game vớ vẩn lắm , đa phần mấy game ko hit là nó lấy điểm tb của người chơi thôi , còn chấm điểm nghiêm túc thì cứ xem mấy game đã ra mà 3-4 ngày sau nó mới công bố điểm ấy

espeon

V.I.P Member
ôi xời, gamesport cchấm điẻm là chuyện của gamesport tự mình cảm thấy vui được rồi
Gamespot đại ca ơi:-"

cái bon GS nhiều khi nó test game vớ vẩn lắm , đa phần mấy game ko hit là nó lấy điểm tb của người chơi thôi , còn chấm điểm nghiêm túc thì cứ xem mấy game đã ra mà 3-4 ngày sau nó mới công bố điểm ấy
phải đấy, nó cứ thấy game nào cách chơi mới lạ, đồ họa đẹp là cho điểm cao chót vót, TonyHawk trước nay toàn điểm 9->10 :D

No1luv

Nấm nhỏ
như đa phần người chơi DS đều biết serie rub rabbit và lost in blue đều là hit của DS mà GS cho có game nào trên 7,5 điểm đâu :))

Ai bảo trò này 4.5 điểm ấy nhỉ , nhầm sang cake mania rồi , trò này chưa ra bản US nên GS chưa đánh giá :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN